Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk Slaa on Clouds FM

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Raia Fulani, Oct 27, 2010.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Muda si mrefu dk slaa ataanza kurindima kupitia redio ya watu. Hebu tuone hawa jamaa wameandaa vipi huu mdahalo.

    Kwa hili pia nawapongeza Clouds

    AUDIO (Kwa hisani ya Mfunyukuzi - JF Member)

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,969
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    Dr Slaa sio Mtu wa kukopi na Kupesti, na ategeki , na hivyo vichwa vya hapo Mawingu Kibonde at el hawana uwezo wa kumhoji Dr Slaa
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama ilivyokua ITV hata hawa Clouds walimweka JK kidogo akaongelea sera za CCM kwani wanajua watu wengi satakuwa wametune Clouuuuuds FM kusubiri kumsikiliza Raisi wao mtarajiwa na nahisi Clouds wamesense Dr. Slaa atashinda hivyo kama kawaida yao washaanza kujikomba mapemaaaa
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Ni Hando anamhoji akiwa hom kwake. Na ndio wameanza
     
  5. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    As expectd mawasiliano yanakatika katika si unajua redio imejaa full usanii? Dr. Kajitambulisha yuko nyumbani kwake anahojiwaa na Gerald Hando eti wanataka afafanue sera zake atazitekeleza vipi kama elimu bure kwa wote, kwa sasa wamekata mahojiano ili sijui bonge atoe taarifa zake yaani ni vituko vitupu
     
  6. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #6
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    washaanza kujipendekeza mapema hv? Maana hawa si ndio wazee wa kujipendekeza.
     
  7. M

    Mutu JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hawana jinsi sasa huyo ndio rais
     
  8. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Wameona upepo unakoelekea. Uzuri wa clouds media wako flexible sana. Hawana urafiki wala uadui wa kudumu na mtu
     
  9. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Dr anasawazisha swaaaaaaaaaaaaaafi
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    good discussion... worried about impact though
     
  11. jaxonwaziri

    jaxonwaziri JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2010
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Nina msikiliza, kweli huyu jamaa ni Dr Kweli, sio wale wengine wakupewa u-Dr!
     
  12. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hata kama slaa anaongea humo. sihangaishi kichwa changu kusikiliza hilo liredio bofyo.
    Kwanza hawana mtu wa kumhoji slaa sana sana wataendekeza ushabiki wa kiccm na kumdhalilisha. Hawajui kwamba wanajimaliza kwani sidhani kama jk angekuwa hapo wangemkatiakatia matangazo kihivyo.
    Unajua wanataka kuwaonesha wasikilizaji kisaikolojia kwamba huyu slaa mbona ni wa kawaida mmmmnooooo?!!!

    Mdahalo wa itv ulishafunga kazi kwangu. kura yangu nishaiweka kwa slaa nasubiri kusign jumapili kumpitisha
     
  13. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Dr anaflooo kwa sera ya elimu na maisha bora ya makazi kwa kwenda mbele.
     
  14. Gottee

    Gottee Senior Member

    #14
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 7, 2008
    Messages: 174
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hawa si ndio walioandaa birthday jk? Dk anaelezea umaskini uliopo vijijini na mikakati ya chadema kupambana umaskini ikiwemo maradhi. Sasa anaongelea elimu na ajira.
     
  15. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mbona wameanza kujipendekeza mapema

    Wanaogopam RUNGU?? wamezoea kufanya unyama
     
  16. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Dr anazungumzia udogo wa serikali, na yenye kuwajibika kwa wananchi! Anazungumzia kuondoa wakuu wa wilaya na mikoa.
     
  17. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani wakati mwingine tuchukulie kuwa jambo limetokea tu kama ambavyo yanatokea. Msikitafutie kila kitu sababu jamani, sikilizeni hando amalize then ndo mseme sasa kuwa interview ilikuwaje.

    Angalau kwa clouds 'Power Breakfast' huwa wanajitahidi nyinyi msidhani clouds woooote ni akina Kibonde wapo wawili watatu ambao wanaharibu kama akina Kibonde. Lakini naona Power Breakfast kama wapo smart. Na vile vile ni kumsaidia Slaa kuwafikia watu wengi zaidi.
     
  18. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #18
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,471
    Trophy Points: 280
    Anazungumzia suala la kubadilisha Katiba, anatofautisha mchakato wa kubadilisha ya Kenya na Tanzania. Anasema mchakato wa kuanza mabadiliko ya Katiba utaanza ndani ya sikju 100 baada ya kuingia madarakani na anasema Chadema inaahidi uchaguzi ujao wa 2015 utafanyika chini ya Katiba mpya.
     
  19. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    personal HATE!.......
    inasikitisha sana kwamba wana habari kwa wanahabari WANACHUKIANA
     
  20. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    MSANII,
    personnally nakukubali sana ila naomba ujaribu kuwa FLEXIBLE kidogo kaka.............
    by the look naona wadau wengi personnally mnaichukia clouds kama redio
     
Loading...