Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk slaa azomewa na wafuasi wa cuf

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by thatha, Mar 12, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Nimesoma kwenye gazeti la Jambo leo, kwamba dk slaa amezomewa na wafuasi wa CUF.
    jee hii kisiasa inamaanisha nini?
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Inamaanisha wana CUF hawamkubali.
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,751
    Likes Received: 4,621
    Trophy Points: 280

    Aisee!...... ni kweli bwana hata mimi nimeona hapa alivyozomewa, ur a realy Great Thinker!


    [​IMG]
     
Loading...