Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk. Mwakyembe aitahadharisha CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by abdulahsaf, Apr 3, 2012.

  1. a

    abdulahsaf JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbunge wa Kyela (CCM), Dk.Harrison Mwakyembe, amekirushia kombora Chama cha Mapinduzi kwamba kama kitaendelea na mivutano ya ndani, kuna uwezekano mkubwa wa kubwagwaa katika chaguzi zijazo na vyama vya upinzani.

    Alisema hayo jana wakati akizungumza kwenye mkutano wa hadhara na mamia ya wananchi wa mji wa Kyela uliofanyika katika viwanja vya John Mwakangale wakati wa ziara yake ya siku tatu baada ya kutokuwepo jimboni mwake kwa zaidi ya miezi saba kutokana na kuugua na kulazwa nchini India."Chochoko ndani ya CCM haziishi, kuna watu utafikili wamechanjiwa kwa ajili ya chokochoko, Katibu sitanii tupo kwenye ushindani mkubwa wa kisiasa, vyama vya upinzani siyo vya kuchezewa tena vina nguvu kubwa, na CCM tukiendelea na hizi ngumi za ndani tutabwagwa," alisema Dk. Mwakyembe huku akishangiliwa na wananchi.

    Dk.Mwakyembe ambaye pia ni Naibu Waziri wa Ujenzi, alisema baada ya kuchaguliwa kuwa mbunge aliingia na hamasa kubwa na kuwa mtu wa pili kitaifa kuanzisha vikundi vya ushirika Vicoba ambavyo viliibuka kwa kasi na kuwa na mtaji Sh. bilioni tatu benki.

    Alisema baada ya mafanikio hao kupatikana siasa ikaingia na kuanza kupiga fitina hali iliyopelekea mfadhili aliyekuwa ameahidi kutoa Sh. milioni 100 kusitisha mpango huo baada ya kuandikiwa barua na baadhi ya viongozi ndani ya chama kwamba yeye (mfadhili) anaendesha upinzani ndani ya CCM.

    Aliongeza kuwa baadaye ilibainika kuwa waliokuwa wakipiga vita Vicoba walikuwa ni mafisadi ambao wameiba fedha za chama na serikali hivyo wanataka wao ndio watawale kwa jeuri ya pesa zao na kutotaka wananchi wapate msaada kutoka kwa watu wengine.

    Dk. Mwakyembe aliweka msimamo kuwa atakapoamua kupumzika ubunge atakayembadili atakuwa mtu mwenye viwango na kasi ile ile, mwenye sifa ya ubunge kwa kutokuwa muoga ambaye akifika bungeni atakuwa hajikombi kwa kubeba mabegi ya mawaziri kwani huo ndio mwanzo wa kudharauliwa.

    "Ndugu zangu usipokuwa na msimamo kwenye siasa za kitaifa, watakudharau, mara unasema unajua wazee eeeeh twendeni tukapate supu watakuambia sawa," alisema na kuongeza:

    "Hapana tunataka mbunge makini anayemwambia waziri chukua begi lako tukutane jioni tuongelee masuala ya maendeleo ya Kyela, nao watakuheshimu kuwa huyu jamaa ana kamsimamo."

    Dk. Mwakyembe alisema miradi yote aliyoiahidi wakati wa Uchaguzi Mkuu wa 2010 atahakikisha inatekelezwa ikiwemo ujenzi wa barabara ya lami kutoka Kyela kwenda Matema.



    CHANZO: NIPASHE
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    anyamaze...........ukurutu umeisha?
     
  3. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,159
    Likes Received: 1,497
    Trophy Points: 280
    Huyu naye mnafiki mwingine mtu wa kutafta umaarufu na public sympath, yeye na mwenzake Sitta hawana jipya kazi kuropoka.

    Hebu fikiria Mwakyembe na kauli zake tata; Mara kuna mambo hakuyasema kwenye report ya richmond. Kwanini mpaka leo hajayasema? Kama si unafiki ni nini? Mara kalishwa sumu lakini hataki weka mambo wazi mwisho wa siku kaibuka tuaachie vyombo vya usalama vifanye kazi yake tusijadili afya yake wakati mwanzo alisema hana imani na polisi.

    Huyu mropokaji tu anatafta umashuhuri mimi alishanichosha japo mwanzo nilikuwa namkubali.

    Magamba wanavutana acha wazikane
     
  4. J

    Juma Hamis Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongera kwa posti nzuri,mwakyembe ni mkweli,na wanao sema mnafiki ni wale walikula unga wa ndele kwa bahasha za fisadi,ametimiza ahadi zake
     
  5. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Hizi ndizo siasa za maji taka zisemwazo, siamini tena kile kinachozungumzwa na Dr. huyu toka awe mtu wa kujichangaya na kauli zake toka Richmond mpaka kwenye afya yake. Wadanganyika tushituke.
     
  6. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Magamba bana!1 Wana rangi nyingi nyingi tu!!!
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Hata kama wewe umesema hivi,
    kumbe ni wengi tumemchoka huyo msomi kigeugeu.

     
  8. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,795
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    Nimefurahi sana jinsi wananchi wa Kiwira walivyo mpuuza huyu mnafiki Mwakyembe na kuipa CHADEMA udiwani wa Kiwira. Mwakyembe naye ni CCM tu kama CCM wengine hana jipya.
     
  9. Losomich

    Losomich JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwacheni ubongo wake umeshakuwa affected na pollonium 310. Anahitaji counciling.
     
  10. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,159
    Likes Received: 1,497
    Trophy Points: 280
    Mkweli kwa kudai kuna baadhi ya mambo kwenye ripoti ya richmond aliyaficha?
    Mkweli kwa kupingana na kauli zake mara anaongea jambo kuashiria kuna mikono ya watu flani juu ya tatizo la afya yake halafu hataki weka ukweli hadharani?
    Huyu mnafiki tu kama magamba wengine yani gamba ni gamba tu kumbe.
    Kama wewe waona mwakyembe ni mkweli labda mimi neno ukweli nalielewa vibaya litakuwa na maana tofauti nijuayo mimi
     
  11. N

    Nsesi JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 20, 2008
    Messages: 374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwakyembe na Kiwira wapi na wapi, inaonyesha ni jinsi gani mamluki mlivyojazana humu kuchafua watu, subirini kushikishwa kuta na hao wafadhili wenu.
     
  12. Omonto wa-hene

    Omonto wa-hene Senior Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Shame onto you CCM adherants!!!
     
  13. PENDING'ULA

    PENDING'ULA JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa hajaongelea sumu, anaongelea uhai wa chama katika mazingira ya makundi ndani ya mfumo wa vyama vingi. Na katika kuthibitisha kuwa anasema kweli tazama matokeo ya chaguzi ndogo zilizofanyika hivi karibuni!
     
  14. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    "Mwakyembe ni mjinga na mpumbavu",
    ELIAH KAMWELA anaweza kuripoti hivyo kwa uhakika!
    Hii ni ukizingatia tangu role yake kwenye rich monduli kwa kuficha ukweli,madai yao na 6 juu ya sumu,na baada ya muda mfupi kuyakana wenyewe!
    Shame on you,MWAKYEMBE!
     
  15. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mwakyembeeeeeeeeeeeee!!!!! unataka mafisadi wapigwe chini achukuliwe sitta? ufisadi=unafiki..... what is the difference?
     
  16. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,159
    Likes Received: 1,497
    Trophy Points: 280
    Nmeongelea hayo kufanya reference juu ya unafiki wake kama mwenzake sitta. Hayo angeyasema kabla ya kupigwa kura na kama kweli yeye ni bora basi ajitoe ccm
     
  17. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mwakyembe mnafiki sana!kumbuka tulivyo mfanyia maombiachaneni nae akafie mbele ya safh
     
  18. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ukurutu wa akili ugonjwa mbaya sana
     
  19. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #19
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,161
    Likes Received: 3,423
    Trophy Points: 280
    ajitahadharishe yeye mwenyewe maana walitaka afe hajafa...kuihangaikia ccm ni kuhangaikia kifo chake.
     
  20. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    huyu mwakyembe ni kama choo cha kuku,ambacho kinakuwa na rangi mbili au tatu na zaidi.

    yeye ni waziri wa serikali ya ccm,anaporopoka hayo maneno anamwambia nani wakati yeye yumo humo ndani,asituzingue aendelee na matibabu kwanza
     
Loading...