Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani wa CHADEMA na wafuasi wake wahamia CCM Iramba Singida

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ACHEBE, Jun 5, 2011.

  1. A

    ACHEBE JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 348
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Diwani wa kata ya Urugu ndugu Simon Tyosela kupitia chadema na mwenyekiti wa chadema ndugu Abdala athuman pamoja na wanachama wengine wa chadema ndugu Samwel Nalogwa na Samson Mayagila wameihama rasmi CHADEMA na kujiunga na CCM. Taarifa zaidi nitawaletea.
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ukiwa mzushi nitakuombea kwa mod upigwe bann. Tunasubiri habari kamili.
     
  3. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Kuhama hama ni tabia binafsi ya mtu na ukiwafuwatilia watu wa namna hii utagundua tu hawawezi tulia mahali pamoja mpaka maslahi yao binafsi yatakapotimia. Hata hivyo CDM haiwezi kutoa statistics za wanachama wa CCM wanaohamia CDM kwani ni wengi kuliko wanaotoka CDM. Tunategemea vigogo wengi zaidi wa CCM ku-defect kwani siku si nyingi mtajua wananchi wanatoa support wapi .
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,532
    Likes Received: 9,338
    Trophy Points: 280
    Hongera wanangu wee hongera nasi tuhongeree wee hongera. Kwa majina, unastahili sifa mtoa habari, waseme hao wote walikuwa mamluki!

    Hao ni watu wenye busara, wameshaona kuwa cdm inawapeleka pabaya ikiwa hata mwenyekiti anataka kutotii amri ya mahakama, itakuwaje waendelee kuburuzwa na siasa za mapigano?
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,532
    Likes Received: 9,338
    Trophy Points: 280
    Mpaka majina kaweka bado tuu haikuingii akilini? ama kweli.
     
  6. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    yale yale , ya kutumia njia ya chini kufikiria ujinga, acha umbatia wewe
     
  7. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Majina kayatoa kwenye baibui au kanzu
     
  8. A

    ACHEBE JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 348
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tatizo la baadhi ya watu hapa JF wapo ki CDM zaidi, hivyo wanakereka na hali halisi iliyoko field. Jamani siasa inahitaji uvumilivu, ukicheka leo kesho utanuna lazima ujue vyote kucheka na kununa. Lakini habari ndo hiyo diwani wenu aliyechaguliwa na wananchi kasepa. poleeeeeeeeeeeeeeeni wan CDM.
     
  9. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nape, Sita na Mwakyembe wote ni wafuasi hai wa CCJ mbona hushangilii, au siku hizi chama magamba mnaruhusu uanachama wa vyama viwili? Kama mtu anaendekeza njaa zake mwache aende CHADEMA iko imara sana.
     
  10. s

    siraji Member

    #10
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 13, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakika ccm ni nyumbani kwao na ninahakika watarudi wooote ikiwemo katibu wao.warudi tujenge nchi kwa pamoja.huyo diwani anastahili pongezi nyingi sana maana kana kwamba amepata ufunuo flani hivi.ccm oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee !
     
  11. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Unaandika as if unaishi Mbinguni, CCM wao wanahehsimu sheria? wangekuwa wanaheshimu sheria wangeua watu huko Tarime? unamaana uliziba masikio na pamba uliposikia Mbowe alijipeleka mwenyewe polisi? yaelekea wewe ni mtu ambaya kizazi chenu kinanufaika na huu utawala dhalimu wa CCM lazima utetee mkate wako la sivyo utakuwa unalala wapiga miyao
     
  12. e

    ebrah JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ulitoka kuk . . . .lew ndo ukaja kujibu hii mada? Utakufa wewe usipende huo mchezo wachafu
    hao kuanzia damu hadi hela yao!
     
  13. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #13
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Hizi siasa za kuchumia tumboni kazi kweli kweli utafikiri alivyokuwa anagombea huu udiwani a,lizibwa macho
     
  14. s

    siraji Member

    #14
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 13, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu diwani nadhani jazba na hasira ndizo zilikuwa zimemkimbiza ccm sasa amegundua kuwa alifanya makosa makubwa amerudi nyumbani.haya ni mafanikio ya kujivua gamba kwa ccm na ni kazi ya nape kwa kuwaelimisha wananchi hatua zilizochukuliwa na chama chake juu ya kupambana na ufisadi na udhalimu.wote tukikiunga mkono chama cha mapinduzi tutapiga hatua kubwa kimaendeleo hakika nakuhakikishia.diwani wa chadema na wafuasi wake wanastahili kuigwa na wote wapenda maendeleo na wanaoona ukweli.
     
  15. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama ni kweli acha waende maana CDM inahtaji watu wenye moyo safi wa kukitumikia Chama.Watu wenye akili kama za kwao hatwatakiwi kabisa maana ni mzigo.
     
  16. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #16
    Jun 5, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Haina shida amewapa CDM nafasi ya kufanya mikutano zaidi wakati wa kampeni. Cdm lazima wataweka gear kubwa wakati wa uchaguzi huo mdogo ndo itakuwa nafasi ya bure ya CDM kufanya mikutano bila kibali cha polisi maana ni wakati wa kampeni. ccm lazima ile kwao, LISU,Lema, Dr na Mbowe lazima wafike kwenye kata hiyo ilikuhakiksha wanasambaratisha kila kitu. CCM wanaweza kuja kujutia kumnunua huyo jamaa!
     
  17. s

    siraji Member

    #17
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 13, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa spidi hii ya nape tutegemee wengi kurudi ccm.maana upotoshaji ulikuwa mwingi sana.harafu suala la nape kuwa ccj halina mashiko kabisa mbona dk, sialaa alikuwa ccm?.unaweza kusema huo ni ugeugeu?.tuache propaganda za ajabu tujikite kwenye mada diwani wa chadema arudi ccm na wafuasi wake...nionavyo huu ni mwanzo na mvua za rasharasha..tsunami yaja.
     
  18. i

    ithangaledi Member

    #18
    Jun 5, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    faizafox na chama cha magamba.....acha uzuzu
     
  19. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #19
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,095
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Asante kwa taarifa njema, sasa kiama cha chadema kimeanza. Nape fanya mambo mkuu. waswahili tunasema Chadema mtalijua jiji, kama mmekuja na ndala basi tutawapa viatu, kama alivoshonewa suruali kwa mara ya kwanza nyerere hapa mjini. Nauliza chadema kipi kati ya vifuatavyo mnachokiweza 1. Siasa 2 Vurugu.
     
  20. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #20
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,095
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    baeleze
     
Loading...