Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DCI Manumba: Kuna tishio la al-shabaab kushambulia Tanzania...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Oct 27, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Amewaomba watanzania wawe macho na tishio la kushambuliwa kwa nchi yetu...bila kusema tujihami vp tukae nyumbani tu au tufanyaje....
     
  2. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna kitu serikali yetu itakuwa imewafanyia hawa Al-shababy' kwani tangu jana wanazungumzia hiki! Watuambie wamewafanyia nini hao El-shababy!
     
  3. Mlango wa gunia

    Mlango wa gunia Senior Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 124
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Alichokisema kinatokana na threat analysis waliyofanya,sasa tatizo ni kuwa tutashambuliwaje hilo si rahisi kufahamu mpk kuwa na reliable source of information.Katika lugha nyingine pilisi jamii inatumika hapa kwa kushirikisha umma endapo utaona jambo lolote lililo ndivyo sivyo basi utoe taarifa polisi (see something say something).kwa akili ya kawaida kabisa kama Nairobi wamepigwa mara mbili basi uwezekano wa sisi kupigwa pia upo.
     
  4. n

    ngararumo Senior Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama vipi hamia somalia
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hapa hakuna cha A-shabaab wala nini, ilikuwa inatafutwa sababu na kisingizio cha kuzuia maandamano ya kupinga malipo ya Dowans tu. Yote hii ni kwa sababu ccm ina mkono wake katika hayo malipo. Mwenye macho haambiwi tazama!!
     
  6. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nairobi wamepigwa kwa sabau wameenda kuwachokoza wenyewe huko Somalia, sasa Manumba, Kova na wenzao watuambie kama na Tanzania imeenda kuwachokoza au ina mpango wa kuwachokoza, vinginevyo hakuna sababu ya kututisha ni kukukuza tu mambo bila sababu ya msingi
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkurugenzi wa Makosa ya Jinai Nchini, DCI Manumba amesema kuwa Al-Shabaab hawawezi kuishambulia Tanzania kwa sababu ina jeshi imara na mfumo bora wa intelijensia. Lakini pia amewataka wananchi kutoa ushirikiano pale wanapoona hali ya usalama inatishiwa na watu wasiofahamika.
    Manumba amesema hayo kufuatia mashambulizi ya mfululizo ya wanamgambo wa Al-Shabaab yanayofanywa nchini Kenya.
    Source:TBC News buletin,0800Pm

    Je, kauli hii ya Manumba ina umakini wowote,na ni ya kuitumaini kwa kiasi gani?
     
  8. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna kitu chochote hapo wanatengeneza mazingira ya kuzuia maandamano ya amani kupinga ulipwaji Dowans
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Upuuzi mtupu!!!!
    Sasa Manumba kazi za kupeleka mafisadi mahakamani ameshindwa anaingilia swala la usalama wa mipaka!!
     
  10. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mbona Al-Shabaab tayari wapo Tanzania!!
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    hebu waache kujishaua wasije hamia huku bure
     
  12. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tanzania Mungu anatulinda na atatuepushia na hili balaaaa.
     
  13. S

    Sting007 JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Viongozi wa Tanzania nawashanga sana, Kova kakataza maandamano sababu ya Al-Shababu, Hivi uwezo wa jeshi la Wananchi JWTZ na Jeshi la Polisi upo wapi...? Kova na DC Manumba acheni kuonyesha Majeshi ya Nchi yanaudhaifu, ni Aibu
     
  14. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    JWTZ ipo wapi mpaka polisi ndio itangazie uma kuhusu nchi kushambuliwa?
    Polisi iache kutumika na CCM ishu hapo ni kupoteza watu malengo ili wasahau uozo unaoendelea kufanywa na serikali ya CCM.
     
  15. M

    Mponjori JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 2,210
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanalilia wembe hawa toka jana wanawatajataja al shabaab..subiri uwakate.
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani nairobi kupigwa ni lazima TZ tupigwe kivipi?
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kweli mkuu umefikiria kwa kina, ccm wanataka kujifanya wajanja kumbe wanapokanyaga tushapita
     
  18. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana nawe kama ulivyo andika hapo juu. Lakini kuna jambo jingine tena la msingi sana kwamba hawa magaidi na mashabiki wao wengi wapo hapa Tanzania. Na kichekesho utakuta akina Manumba hawajajiandaa,wamebakia kutupiga sounds kwamba nchi iko salama na vyombo vya usalama viko ktk high alert.
     
  19. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kama wapo basi wanaishi kama raia au wageni wema.
     
  20. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Tafadhali sahihisheni Manumba Robert ni DCI ( Director of criminal investigations) na sio DC ( yenye maana ya District Commissioner) wahusika rekebisheni title ilete maudhui sahihi
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...