Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya wezi wa mapenzi.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Indume Yene, Mar 31, 2012.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Cheki hii hapa kitu robot

    Mke alipoona mme wake ameenda safari ya mbali akaamua atoke nje ya ndoa
    ili atulize hamu yake,akaamua kumleta mwanaume wake nyumbani,Siku moja
    usiku mme akarudi kutoka safarini na alipofika kwake akaanza kupanda
    ngazi kuelekea gorofa la pili ilipo chumba lake yeye na mkewe,akakuta
    kuna giza nene na hakuna umeme huku sauti nzito ikisema,''Bby shake ur
    body,ur so sweet'' mme akajua kwa yvoyvote anaibiwa,Akagonga mlango kwa
    hasira na mke alipofungua akashtuka sana kuona ni mmewe,mjadala ukaanza
    hivi.

    Mme:we mwanamke washa taa.
    mke;Taa zimeungua na mshumaa umeisha.
    Mme:nimesikia sauti nzito nani yupo ndani.
    Mke:unajua mme wangu we unasafari ya mara kwa mara hivyo nimeamua
    kununua robot ili niwe natuliza hamu yangu,yule ni robot,sijapenda
    nikusaliti wala sikupenda nitembee na jirani.
    Mme:Okey nakuamini,Mwenzako nina hamu sana naomba twende kitandani unipe
    mambo.
    Mke:Oh darling jana ilikuwa siku zangu kwahiyo hatuwezi tukafanya
    mapenzi labda nikuandalie maji ya kuoga,ukimaliza kuoga halafu ule.
    Mme:basi poa,ila leo nilivyo na hamu nadhani huyo robot nitamla tigo.
    Mke:teh teh poa,ngoja nikupelekee maji bafuni.
    Wakati mke ameenda kuandaa bafu,mme akaaenda kumwingilia robot kwa
    nyuma.,jamaa aliyejifanya robot akaanza kusema,''SYTEM ERROR! WRONG
    HOLE!SYTEM ERROR! WRONG HOLE!......Mme akasema kwa sauti"Kudadeki kama
    siwezi nikumege tigo lazima nikutupe
    nje kupitia dirishani,Jamaa alipoona kushushwa kutoka gorofa la pili ni
    ishu naye akajibu ''SOFTWARE UPDATED!,SOFTWARE UPDATED!
    YOU MAY TRY THE HOLE!YOU MAY TRY THE HOLE!AGAIN I REPEAT TRY THE HOLE
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    This tgo thing is getting way out of hand..... Sad.
     
  3. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Some people behave like pigs.
     
  4. HOPECOMFORT

    HOPECOMFORT JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 2,314
    Likes Received: 3,019
    Trophy Points: 280
    Duh mpaka nimesahau nilichotaka kusema-
     
  5. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...hii ni poa ikitupwa "Jokes".
     
  6. b

    bemote New Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    sasa hilo robot lafanya na charge ya umeme au betri
     
  8. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    We acha tu,tusali na kuomba.
     
  9. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Gayism at work!
     
  10. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mods please rudisheni jukwaa la jokes...hpa siyo sehemu husika
     
  11. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mazito.
     
  12. driller

    driller JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mh..! haya bana
     
  13. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...
     
  14. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Uu ni wehu!hii kitu iliwekwa humu na yule aminata,ali dedicate kwa excellent!
     
  15. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Umeona ee!
     
  16. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Network error!
     
Loading...