Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

dawa ya unene

Discussion in 'JF Doctor' started by noella, Apr 15, 2011.

  1. n

    noella Senior Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Salamu wote wanaJF,

    Mimi ni mama wa mtoto mmoja, nina tatizo la umbile langu yani ni mwembamba ninavaa size 8. Kwa kweli huwa nikijiangalia hata sipendezewi na umbo langu, nimekuwa nikila ovyo ili ninenepe lakini wapi. Nimekula mpaka cerelac na uji vya mtoto lakini wapi.

    Sasa nimesikia kuna dawa za kuongeza unene. Nahitaji ushauri wenu kwa hili tafadhali. Kuna yeyote aliyewahi kunywa hizo dawa? Na je, zina side effects gani? Au kama kuna njia mbadala naomba ushauri, maana hata nikivaa nguo sipendezi.
     
  2. m

    mwananyiha JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dada Noella,

    Yaani umbile kama lako watu wengi wanahangaika kulipata hata wanalazimika kutokula wakati wana kila kitu. Ningekushauri uridhike na ulivyo, kwani baadaye kama wewe ni mweusi utataka uwe mweupe na kama ni mweupe utataka uwe mweusi, kitu ambacho baadaye utaonekana kituko.
     
  3. n

    noella Senior Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Asante my dear kwa ushauri.

    Huwa najisikia vibaya pale napokutana na watu halafu wananambia kuwa unazidi kuwa mdogo tu au hukui..yani mwili wangu ukiniona huwezi kujua nina mtoto, ndiyo maana sipendi nataka ninenepe japo kidogo tu
     
  4. K

    KWELIMT Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    haaa haaaa haaaa pole lakini me nadhani we ni mtu mwenye bahati sana,ni leo tu asubuhi wakati nkwenda kazini nilikutana na kijana kama ana miaka 14 au 15 lakini ukimuona nadhani suruali ya size 40 cjui kama inamtosha kwa unene!

    Uwe jasiri wa kuisimamia nafsi yako ijikubali ulivyo. Au unasemwa huna usafirii na pistol? huo huo na hizohizo mbona poa tu? Kula tu vizuri na dawa ya kuongezeka ni kuridhika tu.

    MUNGU SI FUNDI MUASHI, YEYE HAKOSEI.
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Hongera sana kwa kuwa na umbo dogo kwani wengi wanatamani kupungua na hawawezi.
    Ridhika na Kazi ya Mungu kwani haina makosa.
     
  6. mbuvu

    mbuvu Member

    #6
    Apr 15, 2011
    Joined: Jul 3, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Drip ya blue band
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Kinachofanya ukonde sana ni hayo mawazo ya kutaka unene, relax kubali ulivyo then the body will come. Yaan km vle una hamu ya kushika mimba ukiiwaza sana haiji ng'oooooo... ukiwa uitaki au ukijiachia na wala hauna shauku nayo ndo inakuja, so u just relax ma dear.

    Wenzako tunashinda gym kutafuta kuvaaa size 8, we watafuta dawa ya kufmuka? dahh! Kupendeza kitu gan? Kuwa na akili na roho nzuri then ukiongea mbele za watu utaonekana umependeza tu na utapewa kiti cha mbele, lakini kupendeza kimavazi/ outfit, mmh, huko si kupendeza.

    Takatisha na pendezesha ubongo wako na roho yako, huo ndo urembo kamili.
     
  8. n

    noella Senior Member

    #8
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    kusema ukweli sikuwa na tatizo hapo mwanzo..ila baada ya kupata mtoto nikajua nitanenepa ila ikawa vice versa mtoto aliacha kunyonya ana miezi tano..nikarudi kwenye kilo zangu na size ile ile ya mwanzo tena naona nimekuwa mdogo zaidi..maneno ya watu ndo yananikosesha raha..eti hukuii,unazidi kuwa mdogoo..aa sasa mi nakosa raha mnoo. Mume wangu naye asubuhi hii ananambia loo nawe mdogo sana..ndo kisa cha mimi kutaka kunenepa
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,260
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    mimi natafuta mke wa kumuoa awe na vigezo kama vyako, sema utakuwa hujui watu kama nyinyi mlivyo na thamani

    nikipata mtu kama wewe naoa hapo hapo na ndoa kabisa
     
  10. n

    noella Senior Member

    #10
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Asanteni wapendwa kwa kunipa moyo nahisi confidence ilinitoka pale partner wangu alivyonambia hivyo
    ila kwa kupata maoni na ushauri wenu nimejisikia mwenye furaha na amani kabisa

    @Ivuga..asante, nadhani niliyenae kwa asubuhi ya leo tu hajanipenda gafla jinsi nilivyo ila naona umenena ukweli mtupu
    nashukuruni sana
     
  11. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Tafuta mchagga uzae naye atakupa uzazi ukitoka umefura kama kiboko
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,260
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    ni kweli dada yangu yaani wenzako wengi wanatafuta miili kama yako,hawali kutwa nzima , sema basi tu umeshaolewa ila nisingekuacha . hauna hata mdogo wako huko/?
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Unene ni uzembe, usipende unene. Jipende vile ulivyo.
    Kwenye suala la kuvaa angalia nguo ndogo ndogo zinazoendana na mwili wako.
    Ukivaa minguo mikubwa mikubwa lazma uchekeshe.
    Jiamini mdada. Kuna vibonge vinatamani vikonde.
     
  14. n

    noella Senior Member

    #14
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    hahaha..pole Ivuga nilizaliwa msichana peke yangu sina mdogo wa kike.lol
     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,253
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Lo, wewe dada una nini, angalia usijaribu dawa utakuja kujuta hata kuzaliwa, mbona wenzio wanahaha kuwa kama wewe wanashindwa, kama ni huyu mumeo anakuambia anapenda unene anakudanganya na si zaidi hata yeye anakuonea wivu na kafugure kako.
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,260
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    mimi nimemwambia nataka nimuoe huyu.watu tunatafuta vipotabo yeye anatafuta midawa ili awe kibonge!!
     
  17. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kula mara tano kwa siku, yaani msosi hevi.. utaona matokeo yake. Asubuhi chai na vitumbua au chapati 2, saa tano tano pata uji wa ulezi, mchana pata ugali/wali na nyama au samaki tena ule sahani imejaa. Saa 10 piga chai maandazi, na saa 2 usiku ule wali wa kushiba. Fanya hivyo kwa miezi 3 tu utapata matokeo.
     
  18. M

    MaMkwe JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2011
    Joined: Sep 5, 2007
    Messages: 284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa nini usiridhike na ulivyoumbwa? Ukitaka kujua faida ya hicho unachokiwaza nenda duka la muziki, nunua CD ya marehem Marijan Rajab yenye wimbo unaoitwa Mayasa
     
  19. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    big ups!
     
  20. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #20
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sis, ridhika tu na jinsi ulivyo! U are beautiful, no matter what!
     
Loading...