Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya babu wa loliondo yatia mashaka

Discussion in 'JF Doctor' started by kibajaj, May 27, 2011.

  1. k

    kibajaj Senior Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daktari mkuu wa mkoa wa arusha asubuhii hii amethibitisha kuwa dawa ya babu huyo inasemekana kuponya magonjwa sugu ni utata mtupu kwani hakuna mgonjwa ambaye mpaka sasa amethibitika kupona. Dr Shiture Salehe Akiongea mbele ya watafiti wa kimataifa waliopo mkoani humo amasema dawa hiyo haina uponyaji ambao watu wanasema hasa katika gonjwa la ukimwi. na kwa upande wa kisukari amasema ni dawa nyingi za kienyeji zinazoonyesha kutibu magonjwa hayo kitaalamu
    Amesema hayo akitoa taarifa ya watafiti wa kimataifa waliopo mkoani humo kuichunguza dawa hiyo.Je tumuachie mungu au au tuendelee na uchunguzi au hawa ni wale waliovunja masharti ya babu
     
  2. MANI

    MANI Platinum Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,868
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Tumsubiri Pakajimmy !
     
  3. Visenti

    Visenti JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,033
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    Common sense makes Sense.... inakuwaje Mungu atoe adhabu kwa wagonjwa dunia nzima wafuate tiba LOLIONDO?, MUNGU hawezi kuwa hivyo, nguvu na masharti ya Babu ni SATANIC!
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kikombe cha babu ni Placebo...nashangaa kwanini hajakamatwa mpaka leo anaendelea kutapeli watu kwa kigezo cha imani?
     
  5. Jeremiah

    Jeremiah JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2011
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 636
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mbona na viongozi wetu walipiga kikombe karibu wote? Hakuna anaweza kututhibishia hapa jamani kuwa yuko fiti?
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hutakaa umpate huyo! Babu changa la macho
     
  7. Visenti

    Visenti JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,033
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    AKAMATWE? Babu anaheshimika kuliko Mganga Mkuu wa Mkoa (RMO) , ana enjoy huduma (nyingi zinagaramiwa na serikali) ambazo RMO hawezi kuzipata
    1. Ulinzi wa Polisi-kulinda utaratibu wa tiba na amani
    2. Walinzi na wasaidizi binafsi
    3. Ana simu za mkononi za kampuni tatu na anaingiziwa airtime
    4. Ana maafisa habari binafsi- full time
    5. Anafanya biashara ya kimataifa bila leseni wala kulipa kodi
    6. Ana full acess ya kuonana na PM, PRES, Mawaziri bila mizengwe

    Kwa ujummla huyu babu ni wakala wa serikali katika mambo ya tiba mbadala, lakini kiimani anadalili zote za kuwa ni kuwa ni wakala wa SHETAN.
     
  8. PastorPetro

    PastorPetro Senior Member

    #8
    Aug 9, 2011
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 187
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Je, kuna wagonjwa waliokunywa dawa ya babu ambao sasa ni wazima kabisa, hawana matatizo yoyote ya kiafya?
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,960
    Trophy Points: 280
    babuuuu.jpg

    Mtasema ni udaku, haya semeni nyie.
     
  10. Domo Kaya

    Domo Kaya JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2011
    Joined: May 29, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Babu akamatwe mara moja na afikishwe mahakamani kwa mauwaji ya watu na ulaghai wa kujipatia pesa kwa njia ya udanganyifu.
     
  11. K

    Karry JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mauza uza tu hakuna kikombe wala nini?
     
  12. ChaterMaster

    ChaterMaster JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 931
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 60
    Kizungumkutiiiiiiiiiiiiiii
     
Loading...