Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daraja la Mbutu kujengwa na wakandarasi wazalendo!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lole Gwakisa, Mar 30, 2012.

  1. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Katika kuonyesha kuwa serikali ya JK inafanya kweli, leo asubuhi serikali imeingia mkataba na makampuni ya ukandarasi ya kizalendo 13 kutekeleza ujenzi wa daraja la Mbutu huko Igunga.

    Uwekaji sahihi kati ya Tanroads na wawakilishi wa wakandarasi hao ulishuhudiwa na Naibu Katinbu Mkuu, Injinia Ndunguru.

    Naipongeza serikali kwa hili la kusikia kilio cha wazalendo kupata kazi kubwa ambazo zilihodhiwa na wageni.

    Na nyie wazalendo sasa mkaze buti.
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Muda wote walikuwa wapi?
     
  3. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kwa uamuzi wa kuwapa kazi kampuni ya kizalendo ninawapongeza.

    Lakini kwa kuwa waliahidi kulijenga ndani ya siku tisini katika kampeni za igunga na leo ni takribani karibia mwaka tangu ahadi hiyo ilipotolewa, hii ni sinema ya mwisho kwa ajili ya kuelekea kwenye uchaguzi mdogo wa arumeru hapo jumapili. Wamelazimika kurudisha shamba na sasa wamelazimika kusaini mkataba wa ujenzi wa daraja la mbutu.
     
  4. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Better late than never mkuu,na anyefaidika si mwananchi?
    Haki Yake JK mpeni tu.
     
  5. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,158
    Likes Received: 3,420
    Trophy Points: 280
    makandandarasi wazalendo waonyeshe kiwango ili waaminike na kupewa tenda zingine.!!
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Wanajua kusoma alama za nyakati.
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,547
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Very true haki yake tumpe kama anatekeleza anayoahidi.
     
  8. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,605
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    Naipongeza serikali kwa kutambua uwezo uliopo ndani ya Nchi.
    Wengine waige si kuwapa kazi wachina kila kukicha.
    Big up JK and Magufuli.
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwi kwi kwi teh teh teh.

    Magwanda yanapobana inabidi ujambe kupumuwa.
     
  10. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    CCm naona wameamua kuwakusanya wakandarasi na kujifanya eti wanaanza ujenzi wa daraja la kule Igunda kama walivoahidi wakati wa kampeni. Nadhani hapo ni siasa inatumika ili kuwaaaminisha watu wa Arumeru kuwa CCM ahadi zao siyo hewa.
    Wanawezaje kujenga daraja hilo na wakati wana viporo vingi vya barabara hawajavikamilisha kwa sababu ya ukata?
    Kwanza ukiwaangalia hao wakandarasi wenyewe wanaongea bila kujiamini ikiimaanisha kuwa wanachokiongea hawakiamini na ni cha uongo...
    Source ni ITV news
     
  11. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hiyo ilishaanza kuwa hoja sasa wameona ngoja wzpige changa la macho. Ukija kuangalia kwa undani unaweza hata kukuta daraja hilo hata hela hakuna ila ni katika mchakato tu wa kumpata mzabuni ila tayari wameamua kuitangaza ili iwe na athari katika uchaguzi na kuziba midomo ya watu wasio na dogo.

    Ona sera za CCM!!!!!!!!!
    Nipigeeeeeeee Nisipigeeeeeeee??????????????? ?????
    Pigaaaaaaaaaaaa
    Bendera ya CCM ina rangi ganiiiiiiiiiiiiii????????????? ??
    Kijaniiiiiiiiiiiiii.
    Ukipanda mahindi yanaota rangi ganiiiiiiiiiiiii???????????
    Kijaniiiiiiiiiiiiii.
    Ukipanda mpunga unaota rangi ganiiiiiiiiiiiiii???????????
    Kijaniiiiiiiiiiiiiiii
    Migomba yote ina rangi ganiiiiiiiiiii?????????????
    Kijaniiiiiiiii.
    Piga makofi na vigelegele kwa Chama cha Mapinduzi.
    CCM Oyeeeeeeeee.
    Oyeeeeeeeeee.
     
  12. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    anasema wanaanza kujenga immediately from now!
    ukiwaangalia hao wakandarasi mpaka utaona aibu mwenyewe kwa jinsi nyuso zao zilivyo...
     
  13. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,605
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    Wbakati wazalendo wanafanyakazi ya kujiongezea kipato halali wewe endelea kupiga domo
    Ukisubiri malaika wakuletee neema.
    Opportunity never comes twice!
     
  14. F

    FJM JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Daraja lilitakiwa liwe limejengwa miaka 10, 20, 30, 40, au hata 50 iliyopita. Leo hii mwaka 2012 ndio ccm wanakumbuka wajibu wao?
     
  15. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nimegundua kuwa itv nayo inaipigia kampeni ccm.
     
  16. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,605
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    Hive CDM walishajenga daraja au chochote kwa matumizi ya umma, wapi vile?
    Tuanzie huko Moshi , a chia helikopta ya watu wawili, ile ya pesa Ndesa, atakayetaja nampa jiji la Arusha.
     
  17. Eliza wa Tegeta

    Eliza wa Tegeta JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulikuwa hujui?!

    Habari ndo hiyo
     
  18. K

    KABUKANOGE Member

    #18
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi daraja la kigamboni ujenzi umeanza? maana haya mambo siyo ya kuchekelea kama mwehu na mimi ni mkazi wa Tabora, kuna mikataba mingi yamiaka na miaka, kama ujenzi wa barabara kutoka singida to Tabora, Maji toka Mwanza tunasikia mikataba kila siku, na leo nimemsikia EL akijagamba, eti ardhi imerudishwa hii nikazi ya serikali, kwani walikuwa wameipora hiyo aridhi, so wakiirudisha sikiyu cha kujisifu, na nawapongeza wilotia presha mpaka atleast kusainiwa huo mkataba, ila wasiwapige changa la macho kama sisi wa Tabora
     
  19. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kweli kbs, ukiangalia airtime waliyowapa ni kubwa sana wakati kitu yenyewe ni ya kawaida kabisa. kwani madaraja mangapi yanajengwa? au hilo daraja ni kama lile la mkapa au la kigamboni? kila mkandarasi aliongea utadhani bonge la ishu! itv watakuwa wanaipigia chapuo ccm kiaina
     
  20. F

    FJM JF-Expert Member

    #20
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hivi CHADEMA wanakusanya kodi? Unaelewa maana ya serikali. Na unataka kusema serikali ya ccm inajenga hilo daraja kwa michango wa wana-ccm au kwa kodi za Tanzania? Lakini isikupe shida, vacate magogoni na kwenye mawizara, acha wazee wa kazi waingie, ndani ya siku tisini (90 days) uje hapa JF uulize tena hilo swali.

    Kuhusu Moshi, Moshi unaongoza kwa usafi Tanzania nzima, maji bwerere, barabara zinaeleweka. Hapo magogoni mmeshindwa hata kusafisha soko la samaki, Ikulu inanuka shombo kimoja!
     
Loading...