Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dar Lux Services

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mphamvu, Nov 10, 2011.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    ni kampuni ya usafirishaji wa abiria mikoani, imeshakamilisha ofisizake pale ubungo sheli, mahali zilipokuwa afisi za allys bus. kwa mujibu wa tangazo lao wanakwenda karibu destination zote nchini isipokuwa chache sana plus nairobi na kampala to mention the few. habari nilizozipata toka kwa mfanyakazi wa kampuni hiyo ni kuwa karibuni zitaingia basi 50 kwa kuanzia....
    My take: nahisi kuwa hii ndio kampuni inayohusishwa na mkuu wa kaya na hujuma dhidi ya kampuni kongwe na inayolipa kodi, dar express.
    source: mimi mwenyewe, mphamvu letsholonyane!
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Got the name right, inaitwa Dar Lux Bus... ofsi ni ubungo sheli, jengo lenye atm za nmb na crdb...
     
  3. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,052
    Likes Received: 6,734
    Trophy Points: 280
    Sa ndo waue biashara
    ya mwenzao si wangesaka njia nyingine za kupata soko.hatupandi bwana
    wapande wenyewe na familia zao
     
  4. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,106
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Wewe ndo Marketing Manager wao ama Public Relations Manager wa hao "walipa kodi wakongwe"? Mbona makampuni meengi yananzishwa, hakuna wa kuwatetea wanaokutwa kwenye hizo biashara? Toa huduma nzuri utadumu kwenye biashara: ukilemaa utajua Scandinavian Express kaenda wapi!
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    i wish watanganyika{Maana gari hili halina route ya zanzibar} wangejua kilicho nyuma ya pazia, ikiwezekana tususie huduma zao.. katika hali ya kawaida huwezi kuwa na basi za kukidhi route zote ghafla bin vuu, kwa haraka kuna route kama ishirini hivi, mara mabasi manne kwa kila route ni gari themanini, mara milioni mia mbili ni bilioni 16. Wamepata wapi heli?
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    yamekuwa hayo ndugu? mimi sijakataa kampuni zisianzishwe, ila sio kwa staili hii ya kutumia mamlaka za serikali kuua biashara za wengine!
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Hawajui Dar express ni mchaga,biashara asili yake,hakyamungu sijawi ona mkweree akifanya biashara na akafanikiwa,kazi yao ni kutuuzia mafenesi na korosho pale chalinze miaka nenda rudi
    akifanikiwa huyu niuweni
     
  8. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Dar express amefanikiwa cz anatoa service nzuri na baadhi watu wanaoishi Kilimanjaro hawapendi kupanda bus lisilo la mchagga mwenzao

    hao jamaa wana uzalendo kama wadosi, (WANARUDISHA PESA NYUMBANI)
     
  9. N

    Nyakipambo JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aisee mtori umesema kweli kapisa nami nakupa tano kwani kila ukipita Pale Chalinze hawa wak.were wanauza mananasi tu kuanzia mtoto wa miaka 7 hadi babu wa miaka 90!
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mzee wangu biashara ina asili yake,siyo kila mtu anaweza kuwa businessman,ile ni talent,career,skill,sio pesa mzee wangu
     
  11. B

    BOKO HAARAM Member

    #11
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ama kweli kila mtu anajaribu kulinda maslahi yake, si nasikia Dar exp ndiyo kampuni pekee inayo ongoza kwa kusafirisha madawa ya kulevya sasa wanayoitetea wako upande upi?
     
  12. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naomba mawasiliano yao ili niwe wakala huku mkoani niliko
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,060
    Likes Received: 5,246
    Trophy Points: 280
    Papaa ya matabasamu hebu fungulia Dar Xp haraka sana kabla sijapandisha mori.
     
  14. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Mantakhofu, nikipata wasaa nitakupeana hizo contact...
     
  15. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #15
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Akiweza si mpaka sumatra wawe ma-godfather kama hivi?
     
  16. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #16
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    naona una hamu mtoto wa kike, drug traficking unayoizungumzia ni gani wakati dar express wanatoa gari moja tu nje ya siku na kuingiza moja, nairobi-dar. na kama ni usafirishaji wa ndani polisi ndo wanaoongoza kwa kusafirisha na kutoa ulinzi ili yafike salama.
     
  17. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    una mori gani sasa buji?
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,060
    Likes Received: 5,246
    Trophy Points: 280
    kwani we hujui kuwa mimi ni mpambe nuksi a.k.a shabiki maandazi?
     
  19. Kimolah

    Kimolah JF-Expert Member

    #19
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 291
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    ..nasikia pia dogo naye anamiliki TSN supermarkets, Dalbit (petroleum transporting company), majengo kadhaa town n amikoani na pia kajinunulia shamba darasa kule mbeya kwa sh milioni 300 tu, shamba kubwa lina mifugo na zana zote za kisasa i.e tractors, graders, bulldozers, combined ploughs, disc harrows, malori, etc... daaaah!
     
  20. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #20
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Labda yatumiwe kama malori ya kusambazia mafenesi, korosho na machungwa. Route ya Dar-Arusha amekosea sana
     
Loading...