Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dalaly Kafumu amekalia kuti kavu Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bundewe, Mar 31, 2012.

  1. Bundewe

    Bundewe JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mbunge wa Igunga aliyeingia kwa uchaguzi mdogo uliofanyika mwaka jana Dr. Dalaly Kafumu imeelezwa kuwa amekalia kuti kavu baada ya makamanda kadhaa wa Chadema kufungua kesi ya kupinga ushindi wake. Imeelezwa kwamba kilichopelekea kufungua kesi hiyo ni ukiukwaji mkubwa wa kanuni za uchaguzi ikiwemo waziri wa ujenzi (Magufuli) kutumia ofisi ya serikali kisiasa kwa kuahidi kujenga barabara na daraja kushawishi achaguliwe Dalaly, Kada wa ccm (Rage) kutishia kwa bastola na polisi kutochukua hatua zozote, Daftari la wapiga kura kuchakachuliwa na kuonesha kwamba zaidi ya makada 2000 wa cdm kuonekana wamefariki huku wakiwa hai na wenye afya njema (baadhi yao ndo hao waliofungua kesi).

    Source: High Court Registry Tabora.
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    CCM ni wezi professional na wizi wao sasa umeoitiliza ni wa macho kabisa hivi hivi mtu unaona.

    Na huyi mke wake tume ngoja awe fair awe anagawa kwa wote na si kwa magamba pekeyao ni hapo timbwiki litakapotokea.
     
  3. b

    bohha Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wasiwasi wangu mahakama itawalinda ila haki hupiganiwa makamanda msichoke tutawaombea.
     
  4. YanguHaki

    YanguHaki Senior Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu ibariki Tanzania!
     
  5. k

    kiomboi Senior Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    kesi ya nyani anapelekewa ngedere! no value added
     
  6. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 834
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Huyu mb huwa namuona mlandizi akinunua mahindi ya kuchoma na kuelekea kwenye mashamba yake huko vikuruti. Wana igunga hapa wamelamba galasa.
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kafumu AFUMULIWE.
     
  8. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Igunga nilikuwepo kwenye uchaguzi mdogo na nilishuhudia mengi ya uvunjwaji wa kanuni za uchaguzi kwa vigogo wa ccm but my take ni kwamba mahakam haitaweza kutengua ushindi ule kwani ipo kutumika kisiasa so cha kufanya ni kuelekeza nguvu zaidi ktk kusambaza elimu ya uraia kwa wananchi kwani am sure CDM itachukua jimbo hilo 2015,
    MUNGU IBARIKI CHADEMA.
     
  9. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Upozaji wa muda na pesa!
     
  10. Losomich

    Losomich JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kafumu afumuliwe, magamba wenzake walimuingiza madarakani kw hila.
     
  11. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    nchi omekua ya kesi tu....kama wote ni wapare
     
  12. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hata hivyo daraja la Mbutu ni mtego mbaya waliojitega 2015.
     
  13. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,683
    Likes Received: 9,327
    Trophy Points: 280
    Tuheshimiane Janjaweed!
     
  14. Pelekaroho

    Pelekaroho JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,466
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Sio wamelamba bali wamelambishwa, lakin hata hivo hayo walishayazowea tangu enzi za LA
     
  15. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    with our courts anything is possible!
     
  16. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    siku moja haki itakuja !
    siku iyo inakuja.
     
  17. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha haaaaaa! mtu anauza ng'ombe kushinda kesi ya kuibiwa mbuzi
     
  18. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sina imani na mahakama zetu yanapo kuja mambo kama haya
     
  19. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ni kaiba mahindi mnaenda kumshitaki kwa ngedere
     
  20. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mnyonge mnyongeni na kaki yake mpeni.
     
Loading...