Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Dalaly Peter Kafumu ashinda ujumbe wa NEC Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kuchasoni Kuchawangu, Oct 2, 2012.

  1. Kuchasoni Kuchawangu

    Kuchasoni Kuchawangu JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 485
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Wajumbe wa mkutano wa uchaguzi CCM wilaya ya Igunga wamemchagua Dr Dalaly Peter Kafumu kuwa mjumbe wa Nec kupitia wilaya ya Igunga. Uchaguzi ambao umefanyika jana katika ukumbi wa Nkinga mission hospital. Dr Kafumu alikuwa akichuana na Mwenyekiti wa halmashauri ya Igunga na Diwani wa kata ya Ndembezi bwana Abubakar pamoja na mama Ngesi.
     
  2. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    umenishtua nilidhani ni rufaa ya kuvuliwa ubunge wake, ile hali nasikia hana mpango wa kukata rufaa.
     
  3. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    CCM bwana! naona wameamua kumpa kifuta jasho, baada ya kumpotezea muda katika ubunge!
     
  4. m

    mamajack JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kifuta jasho!
     
  5. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huyu naye...!!!??
    Si aliwahi kusema hatojihusisha tena na siasa, yamekuwa hayo tena.!!!
     
  6. shimwemwe

    shimwemwe Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    siasa bwana, jamaa aliaga zamani lkn naona bado anataka madaraka kweli ni matamu sana.
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,233
    Likes Received: 11,579
    Trophy Points: 280
    Huyu naye! Hajakoma tu??

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  8. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    yaani kafumu naona laana ulioachiwa inakutafuna sana sijui unataka nini au uliambiwa huwezi kfanikiwa kwenye maisha bila siasa?
     
  9. MUSONI

    MUSONI JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Huko hakuna shida njoo kwenye ulingo wa kweli....!! safari hii hatoki mtu na matusi yaliyokuwepo this time naona hakuna....!!
     
  10. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,358
    Likes Received: 5,924
    Trophy Points: 280
    Alisema hana mpango wa kukata rufaa, ila nape na CCM wanamlazimisha kukata rufaa.
     
  11. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hv ukatibu mkuu nayo siasa kumbe!
     
  12. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,178
    Likes Received: 3,448
    Trophy Points: 280
    si alisema siasa sio fani yake hivyo anaenda kwe madini,inamaana ameghairi.?
     
  13. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Nape anaona aibu kwa kuwa itaonekana ni dhahiri wanaiogopa CHADEMA, ingawa anajua fika kuwa uchaguzi ukirudiwa tutawamwaga mapema.
     
Loading...