Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dada ya Rafiki yangu ananitesa nifanyeje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Malova, Dec 23, 2011.

  1. M

    Malova JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 763
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nina rafiki yangu ambaye sasa ni kama ndugu kwa sababu nimeshikamana nae kwa takribani miaka 12 sasa. Ana dad yake (mdogo) ambaye anatumia mamna nyigni sana kunitega nimbatue. lakini ninajitahidi sana kuvumila nisitumbukie huko. lakini hali bado ni mbaya sana mitego imezidi kipimo mingine ni ya wazi. sijue nifanyeje.
     
  2. m

    mbweta JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Achana nae kama hujampenda na huna plan nae kama kuja muoa, we mwite mweleweshe kama mdogo wako kama ulivosema ni kama ndugu mweleze huo ujinga upendi.
     
  3. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kamua bana we vipi wewe unakuwa ka sio kinega? aggggghr
     
  4. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Umbatue??? Ndicho anachokitaka au umemtafsiri ndivyo sivyo?
     
  5. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Inawezekana anakupenda au anakutega ummege....Amua kuzungumza nae. Then utapata jibu kamili.... Na juwa kwamba ukimmega ukamuacha huyo friend wako akijua udugu utaishia hapo. Makaka wengi hawapendi kusikia rafiki zao wana mahusiano na wadogo zao...Tafakari bro!
     
  6. M

    Malova JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 763
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    uwezekano wa kukamua upo. lakini sasa ninachokijali zaidi ni urafiki wetu na jamaa myangu. akisikia itakuwaje?
     
  7. M

    Malova JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 763
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kama ananipenda kiukweli basi inawezekana kwa kiwango kidogo. labda anachokitaka zidi ni kummega. ila duuuuu.
     
  8. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,768
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    weee mwambie goma kuwa mie bwana ni mtu wakuchachua na kusepa so are u down for that. kuwa mkweli tuu
     
  9. k

    keke Senior Member

    #9
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tamaa mbele, mauti Nyuma..... piga moyo konde vishinde hivyo vimitego vyake, usije haribu mahusiano yako na rafiki yako.... pole
     
  10. Bosi Michembe

    Bosi Michembe JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Pekecha! Pekechaaaa! Kitu roho inapenda...
     
  11. M

    Malova JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 763
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ngoja niendelee kuvumilia. Asanteni sana kwa mawazo
     
  12. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Subiri akija kongosho,fanyia kazi atakayokueleza,
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Tegeka ila usianguke
     
  14. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #14
    Dec 24, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mwishowe atakuona bwabwa...we piga mzigo halafu unakuwa sura mbuzi kesho yake....ila mshkaji akijua itakula kwako....thubutu,mega,songa mbele
     
  15. C

    Coolbaby Senior Member

    #15
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usikubali shinda vishawishi hvyo maana ushasema huyo rafiki yako ni kama ndugu sasa we huoni hyo mcchana ni kama ndugu yako pia angalia
     
  16. K

    Kolero JF-Expert Member

    #16
    Dec 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu mara nyingi matatizo ni yetu wanaume kufikiri tunategwa, mara nyingi tunajudge vibaya, na mara nyingi nimegundua ni sisi ndio tunawataka hao mabinti , kumbuka sasa ni miaka 12 na nina uhakika umeshuhudia kukua kwa huyo Dada ni mdogo wako, ninavyofikiri anakuheshimu na kukuona kaka yake. Ila kwavile umeshamuweka katika hali hiyo, kila kitu utakitafsiri hivyo na hiyo ni hatari, achana na mawazo hayo na tafsiri hizo, hakutegi chochote hapo, ni tamaa tu Mkuu.
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Dec 24, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    unauhakika anakutega au umemtamani unahisi anakutega?
     
  18. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #18
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    Mkubwa usichezee bahati hiyo,wenzako tunazitafuta bahati kama hizo lakini atuzipati,cha maana we kula mzigo huo kwa sababu umesema anakutega ili ummege. ni hayo tu!
     
  19. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #19
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Siyo mkweli mkuu, huyo anakuchekea kama kaka yake wewe tayari ushangonoka.
    Kama unabisha jaribu uone.
     
  20. data

    data JF-Expert Member

    #20
    Dec 24, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,583
    Likes Received: 1,496
    Trophy Points: 280
    hili jamaa limejaa ukame tu.. Na huenda miaka yote hii 12 hujagonga ngozi na ulikua wamsubir huyo binti akue na uanze mtamani! Hakutegi chochote ni tamaa zako na ukame ulokuzid.. Ushaur wa mwisho..! Mpigie ''MASTA'' ila kamwe usimtongoze.. adolescent huyo
     
Loading...