Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF yatangaza kutoshiriki uchaguzi wa Arumeru Mashariki

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by MANGI MASTA, Feb 18, 2012.

  1. MANGI MASTA

    MANGI MASTA Senior Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naibu katibu mkuu wa CUF Mtatiro ameongea na waandishi na kutangaza kutoshiriki uchaguzi mdogo wa Arumeru mashari kwa sababu kwamba wanautaratibu wa kutoshiriki uchaguzi mdogo ambapo walikuwa namba tatu uchaguzi mkuu uliopita.Hata hivyo Mtatiro ametangaza kuwa CUF itaunga mkono chama cha chochote cha upinzani chenye nia ya dhati ya kumsadia mtanzania wa Arumeru.
     
  2. s

    senior rashid Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    ni uwamuzi wa busara na wenye kutakiwa kuungwa mkono.
     
  3. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Hawana kitu tena huku bara wameshapata vitisho kutoka kwa mme wao CCM
     
  4. n

    nketi JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hatutaki chama kinachoeneza chuki za udini.
    Acha cuf ifie mbele.
     
  5. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    sasa kama ndio hivyo kumbe na hata 2015 hawatashiriki general election kwasababu walikuwa watatu!
     
  6. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona Uzini walishiriki?
     
  7. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,035
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Itaunga mkono chama chochote cha upinzani chenye nia ya kweli ya kumkomboa mtanzania;`Picture is so clear with its reality,viva CUF
     
  8. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #8
    Feb 18, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Maalim Seif kawapiga beat kwa sababu wanamuonesha upinzani mme wake!......... Ila pouwa tu ndo masharti ya ndoa ukiolewa sharti ulale bila ***pi!.....
     
  9. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,948
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    hizo sasa ni chuki binafsi, hata ktk maamuzi ya msingi kama haya bado mwaonesha undunya namna hii?
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Wameogopa aibu
     
  11. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,948
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    umesoma ukaelewa? Mtatiro kasema wana utaratibu wa kutoshiriki uchaguzi mdogo ikiwa ktk general election walikuwa watatu! Uzini walikuwa wa ngapi?
     
  12. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,948
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    utaratibu wao ni kutoshiriki uchaguzi mdogo sio general election! Umeelewa mkuu?
     
  13. F

    Falwafat New Member

    #13
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni bora na ni busara kutumia akili japo kidogo ktk ku- comment acheni ushabiki wa kitoto someni Alama za nyakati:lol::tongue:
     
  14. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,948
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    dhidi ya dini ipi mkuu, tujuze nasi tushike tahadhari mapema! Ya mtatiro ama ya prof..!!
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Igunga na uzini ni chaguzi kubwa?hapo ndio sielewi
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Feb 18, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wanafichama aibu ya Igunga na Uzini. Jussa yuko wapi aliahidi Arumeru ni yao.
     
  17. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #17
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ya maalim.
    mtatiro ni decoy
     
  18. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #18
    Feb 18, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kifo cha CUF kinakaribia, Jussa anatapatapa na maneno yanayoonyesha kuwa maji yanamzidi kimo karibu wanazama.
     
  19. MANGI MASTA

    MANGI MASTA Senior Member

    #19
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alisema utaratibu wa kutoshiki ukiwa wa tatu ni kwa bara tu sio zanzibar kutokana na ukubwa wa maeneo ya majimbo hasa bara
     
  20. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Julius Mtatiro kamanda wa propaganda atatuambiwa nini?
     
Loading...