Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF yapeleka wafuasi Arusha na mabasi kutoka Dar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Sep 29, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Katika kuficha aibu kesho na kuiongopea dunia kwamba kinaungwa mkono Arusha,chama cha wananchi-CUF kimepeleka maelfu ya wafuasi wake kutokea Dar kwenda Arusha.Kwa mujibu wa shuhuda wetu amekutana na msururu wa mabasi yapatayo saba-7 yakiondoka Ubungo huku yakipambwa bendera za CUF na nyimbo za hamasa za wafuasi hao.
    Wachunguzi wa siasa wanasema ni aibu kubwa kwa chama kusafirisha wafuasi umbali wa mwendo wa saa 10 kisa kujaza uwanja na kuhalalisha hila chafu dhidi ya vyama vingine.

    Source:Facebook Wall Page-Mwasiwelwa Perfect.

     
  2. N

    Nyakipambo JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha waje tu inajulikana wazi hawawezi kupiga kura siku uchaguzi ukifika, watavuna aibu yao!
     
  3. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Ndoa kitu ya ajabu sana.Ukienda kuolewa ni sharti ukubali masharti hadi jinsi ya kulala. Very funny
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu wangu ni kweli tupu
     
  5. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,311
    Likes Received: 2,470
    Trophy Points: 280
    Like husband like wife..
     
  6. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Nami nimekutana na costa kama nne hivi zimepambwa bendera za Cuf maeneo ya Kimara. Ina maana zinaelekea Arusha? Basi kama ndo hivyo kudanganya kuna gharimu sana.
    .
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,281
    Trophy Points: 280
    Cuf kwa hiyo wana tumia mbinu ya Ccmweli kubeba wafuasi!
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,327
    Likes Received: 3,130
    Trophy Points: 280
    mbona ni kawaida yao?
    Hata siku ya kumpokea lipumba walikusanya watu pale temeke hospitali, wakawapakia kwenye mabus na malori kwenda kumlaki "sultani"........
     
  9. M

    Molemo JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ndiyo safari ya kuelekea Arusha hiyo.
     
  10. M

    Molemo JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu wangu kusafirisha watu Dar hadi Arusha kisa mkutano ni ujinga uliopitiliza.
     
  11. M

    Molemo JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mara nyingi tabia za wapendanao zinafanana.
     
  12. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni utaratibu wa chama chetuu!
    Kwani hamjui siasa!
    Nawengine watatoka tanga!
    MWASHANGAA NII?
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nimepishana na coaster 4 hapa chalinze! CUF mfu
     
  14. M

    Molemo JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Na nyumba kadhaa za ibada si ajabu zikatumika kuhimiza watu kwenda mkutanoni.
     
  15. M

    Molemo JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hakika wajinga ndiyo waliwao.
     
  16. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Huyo Prof wao hata hesabu hajui au kasahau, si angewachukua Tanga ndio karibu.
     
  17. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 135
    Sasa ili ukweli uje Juu naomba mtuwekee ili kuondoa utata mimi niko Himo nitangojea msafara na picha nitaweka kuanzia huko njiani wekeni ushahidi maaana wana unishi wale
     
  18. M

    Molemo JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ni jambo jema utakuwa umesaidia wadau.
     
  19. M

    Molemo JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Nimeshangaa kutumia gharama zote hizo.
     
  20. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hahaha!hahaha!haha! Togwa lishaingia nzi tayari!
     
Loading...