Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cramming Capacity!.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by BIG X, Jul 15, 2012.

  1. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi kuna nchi ambayo wanafunzi wana uwezo wa kucram kuliko Tanzania, Maana wanafunzi wanameza hata kama page zipo 100. utadhani sala ya baba yetu. Hii ni hasara sana kwa taifa sababu uwezo wa watu kufikiri haukui. huu udhaifu sababu hasa ni wanafunzi au walimu!.
     
  2. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    hiyo nayo ni talent!
     
  3. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hii si inatokana na lugha isiyoeleweka tunayofundishiwa.Mtu unafikiri kwa kiswahili,unasoma kwa kiingereza.


    Ningekuwa na uwezo,ningebadili lugha ya kufundishia iwe kiswahili tangu chekechea mpaka vyuoni
     
  4. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    or better badili lugha ya taifa kua kidhungu
     
  5. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    understanding is never without memorizing olzoo memoraising daz not implai understanding!
     
  6. STALLEY

    STALLEY JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 514
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    teh! teh! teh! Jamaa unanivunja mbavu.
     
Loading...