Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chumba self mwenge ,mwananyamala kijitonyama or mbezi beach

Discussion in 'Matangazo madogo' started by ma jery, Jul 18, 2011.

  1. m

    ma jery Senior Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mdada naitaji chumba self maeneo hayo hapo juu sh 50000 mbili kwa laki moja kwa mwezi sehemu iwe nzuri karibu na barabara pawe na maji na umeme pls nyumba iwe ya kisasa kiasi
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ila kwa vigezo unavyotaka bado hela yako ndogo

    mtafute huyu dalali wa mbezi beach atakuwa na hich chumba 0715060183
     
  3. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mimi ni mkaka nina nyumba kubwa naishi peke yangu kijitonyama njoo nikupe chumba ndani kwa ndani. kwa pesa yako huwezi pata nyumba dar es salaam hii.
     
Loading...