Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chinga wampasua Meya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shy, Nov 30, 2007.

  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2007
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Inasemekana Meya Wa Jiji La Dar Es Salaam Mh Jumaaa Amepasuliwa Na Jiwe Kichwani Baada Ya Kuingilia Ugomvi Kati Ya Mgambo Wa Manispaa Na Wamachinga

    Kasheshe Hiyo Ilianza Pale Askari Hao Walivyoanza Kumtwanga Kijana Mmoja Kwa Jina La Hassani Eneo La Kitumbini

    Habari Zaidi Soma Magazeti Ya Kesho
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2007
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    ohoooo
    jambo limezua jambo
    nampa pole meya (kama ni kweli kapasuliwa)
     
  3. M

    Mtu JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2007
    Joined: Feb 10, 2007
    Messages: 472
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Itabidi apelekwe Sauzi Afrika kwa matibabu
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2007
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    matumizi mabaya ya fedha za wamachinga (walipakodi)
     
  5. U

    Ufunuo wa Yohana JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2007
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 316
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    chinga boyzz, ni dalili mbaya maana hata Bukombe, Kagera, Singida, matukio ya kutumia nguvu yanajitokeza.

    Tume itaundwa kubaini tatizo
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2007
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    ...matumizi mabaya ya pesa za wamachinga (walipa kodi)
     
  7. Kitila Mkumbo

    Kitila Mkumbo Verified User

    #7
    Nov 30, 2007
    Joined: Feb 25, 2006
    Messages: 3,344
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145

    Itabdi, maana wakimpeleka Muhimbili unaweza ukakuta anapasuliwa uti wa mgongo badala ya kichwa!
     
  8. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2007
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ni Abuu Jumaa ni Meya wa Manispaa ya Ilala, na Kama ni Meya wa Jiji ni Adam Kimbisa, sasa sijui ni yupi... lakini naamin atakua ni Abuu Jumaa, maana Kitumbini iko aneo lake, lakini pia Kimbisa ni msomi na hawezi kwenda kichwa kichwa. Huyu mzee Abuu Jumaa, ana kashfa nyingi za chinichini lakini katika suala la elimu, hana tofauti na mimi na babu yangu Hassan Dalali wa Simba, saa nafasi aliyopewa kwa dunia ya sasa ya Utandawazi ni kubwa mno kwa upeo wake. Zama za kupeana nafasi kwa fedha ama umaarufu zimekwisha na huu uwe msimu wake wa mwisho kuongoza. Familia yake inahusishwa na mambo mengi na sasa kuna kesi mahakamani inayohusu wizi wa magogo, ambayo polisi wameipiga chenga na sasa iko Mahakama ya Temeke kama kesi ya madai badala ya wizi.
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2007
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,118
    Likes Received: 9,823
    Trophy Points: 280
    Ahsanteni sana wachangiaji, pamoja na kuwa hili tukio si la kuchekesha lakini mmenivunja mbavu sana...LOL!
     
  10. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2007
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Lakini mi nasema wagambo wamezidi kuwanyanyapaa wamachinga! lazima wawe wagumu sasa! Nakumbuka wakati wa bomoabomoa waliwaahidi eti watawajengea 'mall' ya ghorofa 10 ya wamachinga! Mmh! Sasa miaka 2 imepita hizo soko walzipangiwa ni duni na wamejazana! Na sasa wanabughudhiwa huko Mchikichini walipopangiwa kuuza! Tatizo serikai yetu haina mipango (no plans) ni kichwa cha mwendawazimu. Akiamka meya au waziri mkuu anasema "Safisha jiji" kwani hao wamachinga ni uchafu? Si ni wanadamu?! Ah!:mad:
     
  11. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2007
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,595
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    By the way tunapokuwa na wagonjwa tuwe nao karibu at least ukijua mgonjwa wako anaenda thieatre saa ngapi na anafanyiwa operation na doctor gani itasaidia kuhakiki yanatokea hayo vizuri, maana waweza mgonjwa aweza kuumwa kidole cha mguu akapaduliwa jicho.
     
Loading...