Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chenge, Lowassa na Rostam Aziz ni wamiliki wa PCCB?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nazjaz, Apr 24, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Kama CCM imeona Chenge, Lowassa na Rostam Aziz kuwa ni mafisadi, wala rushwa na waliojipatia mali kwa njia za wizi, je Takukuru wanangoja nini kuwaburuza mahakamani watu hawa? Au hawa vinara wa ufisadi ndio wamiliki wenyewe wa Takukuru?
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kikwete ndio kinga ya hawa jamaa. Hosea alipo hojiwa na Wikileaks alikiri kuwa Kikwete ndio kikwazo kikubwa cha mafisadi kufikishwa mahakamani.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    CCM ndio imeshikilia dola. CCM ni chama cha kuwalinda mafisadi, kinafanya kila mbinu na jitihada ili mafisadi wasifikishwe mahakamani.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    Hosea skendo yake ya wikileaks iliishaje?
     
  5. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ile ilikuwa kweli sasa mkuu wa kaya anaogopa kivuli chake imebidi akae kimya kama hakusikia vile!!
     
  6. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0

    vile vijisenti vya new jersey chenge alisema sio vyake ni vya NGO . Je hiyo NGO iko wapi. Inashangaza kuona story ya vijisenti imesahaulika

    Kama sio chenge kuziweka zile pesa za kifisadi kwa niaba ya "CCM" basi aliziweka kwa niaaba ya "wakuu fulani." Kama zingekuwa ni zake binafsi tungeona japo sinema na maigizo kama yaliyowakuta kina mramba.
     
  7. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,800
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280

    Nashangaa toka PCCB imeanzishwa hadi leo ina nini cha kujivunia. Hivi hizi taasisi zinafanyiwa evaluation kweli? nini kigezo cha kuzifanya ziendelee kuwepo kama haziperform kwa ufanisi na zinapokuwa zimeshindwa kabisa kufanya kazi zilizokusudiwa?
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hawa wakikamatwa ncho itayumba ---- alisema PInda
     
  9. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,060
    Trophy Points: 280
    Kuna kitu watu wanaogopa kukisema ila kuna cindicate imeshawekwa mapema sana kulindana serikali....bros wamekaa tayari kusaidia DG PcccB,DCI,DPP wote hao wanalindana maana wamewekwa strategically....ilibakia usalama na mwanasheria mkuu(alitolewa kashfa) nae alikuwa bro......JK analijua hilo pia hawezi kuwagusa!!!
     
  10. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni system, hebu mpe Dr Slaa nchi, mwachie TAKUKURU hiyo hiyo a-deal na mafisadi!
     
Loading...