Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chemsha Bongo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by KadaMpinzani, Apr 19, 2008.

  1. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2008
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mnajua kwa nini hakuna pool tables zanzibar ?? ukipata jibu, then angalia jina la rais wa pili wa znz, halafu waziri mkuu mstaafu (sio aliyejiuzulu) then niambie !
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Apr 19, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Huh?
    Huh?
     
  3. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2008
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [/IMG]
    kwa nini hakuna pool table zanzibar ? nyani husikii au ??

    [​IMG]
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Apr 19, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Umetembea Zanzibar (Unguja na Pemba) nzima na kukosa?
     
  5. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2008
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kote huko lakini amini usiamini ni kweupe peeee, na kuna sababu ! tz kote kuna pool table kasoro znz !
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Apr 19, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Jibu swali: umetembelea huko au?
     
  7. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2008
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    NIMETEMBEA KOTE HUKO ! lakini kweupeee ! na wiki kuanzia sasa nitatembelea visiwani vingine (nje ya bongo) nijue what they have in common, najua huko "visiwani" pia sitoona table zozote !
     
  8. M

    Mutu JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2008
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wanaogopa kuinama kupinda mgongo hawa jamaa!
    Ila mimi pia nina jambo na huu mchezo,
    binafsi yangu ni wa bara ila pool table inaniudhi kitendo cha balls ati zinaingia na stick inabaki nje.
     
  9. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2008
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mutu nakupa 100/100 ! UMELENGA !
     
  10. Nkamu

    Nkamu Senior Member

    #10
    Apr 19, 2008
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mimi nafikiri ni matatizo ya watu wa mwambao kuogopa kuinama. Maana hata watu wa Mombasa huwa hawapendi michezo ya kuinainama, au ndiyo ile kuzoea kuingia mlango wa uani!!
     
  11. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2008
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hi tabia ya stick kubaki nje siipendi...hii nyingine ila stick inakwenda ndani balls zinakwa nje.

    Kushida hakuhitaji ujuzi sana.

    Jioni njema.
     
  12. T

    Toboamambo Member

    #12
    May 4, 2008
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmmmmh labda masuala ya kuinua inua si ruksa kabisa.lakini umetembe pote au ni polojo tuu
     
Loading...