Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

chemsha bongo zingine...mmmmh

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Shukuru, Nov 28, 2008.

  1. Shukuru

    Shukuru JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2008
    Joined: Sep 3, 2007
    Messages: 751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mwalimu Kibogoyo aliingia darasani kufundisha somo la Kiingereza na kabla ya kuanza kufundisha, akaanza kwa chemsha bongo ndipo alipomuuliza mwanafunzi mmoja swali, ilikuwa hivi:

    Mwalimu: Nyumba ya ghorofa kwa kiingereza inaitwa Losheni, je nyumba ndogo inaitwaje? Enhe! Kifudu jibu.

    Mwanafunzi: Inaitwa pafyumu

    e e jamani.
     
Loading...