Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chanzo kingine cha mapato kwa serikali hiki hapa...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwakajila, Jun 19, 2012.

  1. mwakajila

    mwakajila Senior Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Waheshimiwa wabunge wana allowance in total amounting to 5,000,000/= ambazo hazitozwi kodi...Well kwanini waheshimiwa msifikirie kutoza Kodi kwenye hizi allowance kama kweli mna nia ya kutusaidia sisi wananchi?.

    Mfano 5,000,000/= kodi yake ni 1,396,500*356(Idadi Ya wabunge)=497,154,000/= hii ni makusanyo kwa mwezi mmoja kwa mwaka Je?Waheshimiwa wabunge tunaomba mtusaidie katika hili kama kweli mna Uzalendo!!!!
     
  2. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Hizo wanazolipwa wanaona haziwatoshi kwa uroho wa pesa walionao, leo uwashauri kuzipunguza!
     
  3. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Hizo posho zifutwe kabisa!
     
  4. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapo kila mbunge atakuwa bubu
     
  5. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hapa umenena
     
  6. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hivi kwanini wengine tulipe PAYE (almost 30%) na wao wasamehewe!
    Watz tuache kunywa pombe, vinywaji baridi na kuvuta fegi tuone kama wataendelea kuwapa posho bila ya makato.
     
Loading...