Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Changamoto za mwanamume kwenda kukaa nyumbani kwa wazazi wa mkewe

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kiranja Mkuu, Jun 27, 2011.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mwenzetu alipata misukusuko kazini yapata miezi nane iliyopita.
    Ameyumba na sasa amefukuzwa kwenye nyumba aliyokuwa akiishi.
    Wazazi wa mke wake wapo hapa Dsm na sasa wanamtaka mkwe wao akaishi nao nyumba moja.
    Ungekuwa wewe ungefanyeje?
     
  2. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Kama ni watulivu na wana moyo wa upendo nitaenda la sivyo bora nikakae kwenye nyumba ya udongo kwa muda!
     
  3. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Yakikukuta ndo utatia akili lakini kwa kufikirika kila mtu atakuwa na majibu ya kijasiri
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,468
    Likes Received: 9,216
    Trophy Points: 280
    Kwani kuna tatizo lipi wakati wa shida wazazi wa mkeo wakikusaidia?
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,250
    Likes Received: 1,941
    Trophy Points: 280
    Mi naona ni sawa na wazazi wako tu, ila usikae muda mrefu jitahi sana baada ya muda mfupi uhame.
     
  6. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Binafsi ningehamisha famili yangu yote kwenda kwa wakwe lakini mimi mwenyewe ningetafuta mshikaji aliye single(rafiki wa kiume) ili anipe hifadhi ili niweke mambo sawa haraka. Wazo la kwenda kuishi kwa wakwe sio baya kama utaishi sio zaidi ya siku3 kinyume na hapo utadharaulika sana.
     
  7. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,115
    Likes Received: 6,764
    Trophy Points: 280
    aisee inatisha unaweza kupigishwa dekki mzee mzima
    ila inategeme HUYO mkeo na wewe na wakwe zako mna mahusiano makubwa kiasi gani
    lool la sihivyo utajuta kuzaliwa wa kiume walahi
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,173
    Likes Received: 5,402
    Trophy Points: 280
    Baba mkwe utashangaa siku moja anakwambia wewe kila siku unamgonya mwanangu, leo zamu yako, vinginevyo toka kwangu sasa hivi. Si unawajua madingi wakoloni?
     
  9. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,115
    Likes Received: 6,764
    Trophy Points: 280
    tehehe bujiii umenichekesha
     
Loading...