Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chana mbao kama Msumeno unamakali....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Magulumangu, Dec 25, 2010.

  1. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wazee waliokaa maporini wanaweza nisaidia hili jamani, Ubao gani unaurahisi kuchanwa?maana navyojua minginga si mchezo mazee, Mpodo huo sio mgumu sana...jamani tuchaneni mbao oooooooooooooooohhhhhhhhhhh, wewe umechana Ubao Gani mkuu?
     
  2. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mbao zingine huharibu misumeno bure na humaliza makali.....jamani misumeno yetu tuitunze na tuchague Miti ya kuchana mbao..................
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    hii labda ni kwa ajili ya wavulana pekee
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Haya jamani, mimi simo!
     
  5. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Wako wanawake wengine huingia Porini na kuchana mbao vile vile mama...
     
  6. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Nenda Msitu wa Pande mkuu utachana tuuu mbao maana kila mtu anaweza ni uamuzi wako tuuuuuuu....
     
  7. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    .............kuchana mbao........:A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1:
     
  8. F

    Ferds JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    karibu malenga wetu
     
  9. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hahahahaha mkuu umenichekesha sana....lakini pamoja daima...ingia porini mkuu ukachane na wewe mbao....
     
  10. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2010
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbao ni mbao tu cha msingi msumeno uwe imara
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Umewahi ona mbao za mnazi?
     
  12. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kweli umenena jamani................
     
  13. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Nilichanaga za Mnazi mzee ziko poa zinapatikana PWANI kwa wingi....
     
  14. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2010
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sweet heart nn tena? :hug:
    Nimesema mbao ni mbao tu. Msumeno ndo uwe imara kuweza kupasua mbao
     
  15. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    haaaa we magulumagu achga urongo wewe nguvu zako za kupasua mbao za michongoma.full stop.ushaid ninao.ukibisha ntakuumbua,
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Dec 28, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivi ukipeeka sehemu za baridi kule kama Iringa zinaweza himili mikiki mikiki?
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh bahati ya mtende hii Mungu anipe nini? gunia la chawa?

    Uimara wa msumeno unategemea na aina mti unaujua Mninga wewe ulivyo?
     
  18. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Rose jamani wewe mbona wataka kupasua Yayi kwenye nzi wengi? Ya chumbani unataka kuyaleta hapa tena? Ule msumeno si ulikuwa majaribio bibie?Ulitoka kwa fundi mnozi, ulinolewa vibaya jamani....tunaweza piga Remix kama vipi....
     
  19. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #19
    Dec 28, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kuna misumeno full kipupwe wewe, inaitwa all weather hii, iringa, mbeya, kilimanjaro, tanga kotekote tu inaharibu, wanaoijua wanaiita multipurpose ile....
     
  20. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #20
    Dec 28, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    wallah naingia msituni, ile misumeno iliyonolewa si inakata hadi mininga
     
Loading...