Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema yashinda Halmashauri ya Moshi Mjini

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by wihanzi, Nov 1, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. w

    wihanzi Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zilizothibitishwa ni kwamba katika manaspaa ya Moshi CHADEMA wamefanikiwa kutwaa vitii 18 vya udiwani dhidi ya viti 3 vya CCM. Hivyo kuwapa nafasi kuunda halmashauri ya manispaa.

    katika matokeo ya Vunjo mrema lyatonga Augustine anaongoza na pia jiombo la Rombo Selasini wa Chadema anaongoza kwa margin ndogo sana

    SORCE: Report ya star TV
     
  2. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 670
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Hongera sana Mrema, nakuombea ushinde!
     
  3. Ally Msangi

    Ally Msangi Verified User

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 29, 2010
    Messages: 557
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    endelea kutupasha habari
     
  4. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    leo news zinanifurahisha
     
  5. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,184
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    Jamani hizi habari ni tamu sana,waliolala hawapati hii fleva-watapata makombo kesho!
    CHADEMA HOYEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE!
     
  6. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    mimi simfagilii Mrema, ila kama jimbo linaenda kwa wapinzani ni afadhali kuliko kurudi CCM
     
  7. K

    Kibento Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nami nadhani ni afadhali wangechukua cuf kuliko ccm wabebe . .
     
  8. LOGARITHM

    LOGARITHM JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60

    KANYAGIO na KIBENTO mmenisemea, asanteni sana. To hell with MAFISADI.
     
  9. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    sasa ule ufisadi wa moshi mjini, wa uuzaji wa viwanja vya wazi UTAKOMA, COZ HALIMASHAURI NI YA CHADEMA SASA
    WERAWERAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA
     
  10. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mjulisheni Ana Kilango haya matokeo ya kwa ndesa pesa
     
  11. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ataakiuchuna atayapata ata kimya kimya atayasoma
     
  12. M

    Mkorintho JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Viti vya udiwani 18 kwa 3! Heshima lazima irudi mwaka huu, safiiii
     
  13. k

    kichondi New Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa upele umepata mkunaji......... Moshi mjini maendeleo kwenda kama Rocket, Upinzani juuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu!
     
  14. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Kwa moshi its obvious!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...