Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema, vijiji vya Arumeru Mashariki bado tunawahitaji

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by MPAMBANAJI.COM, Mar 22, 2012.

  1. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mie kama mdau mkubwa sana wa Chama kuna uwezekano mkubwa kwa CDM kuchukua Jimbo la Arumeru Mashariki na pia ni aibu kubwa sana kwa sie Wanachadema tukishindwa Uchaguzi huu.Lamsingi kwa muda uliobakia nawaomba mashambulizi ya sera yaelekezwE KWA WINGI maeneo ya vijijini ambapo wanakijiji wengi wanaonekana kuwanjiapanda haswa wazee ambao wameshaichoka CCM,hawa bado wanaiona CCM kama chama peeke mioyoni mwao.
    Freeman Mbowe kama Mwenyekiti wa Chama ni vyema ukasaidiana na nguvu kazi yako maeneo ya kijijini tena kwa msisitizo wa kistaarabu kwa wazee wa kule.Mjini hatuna shida.
    Nawasilisha
    Kila la Kheri
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ujumbe umefika kwa walengwa mkuu.Asante sana
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Vijijini hakikisheni vituo vya kupigia kura vinaeleweka mapema idadi yake na watu wanaotakiwa kupiga kura!!
     
  4. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    makamanda hebu pelekeni nguvu huko kwan ndiko kwenye mtaji mkubwa na wakuaminika.Sina maana mjini na hasa vijana si mtaji bali wale wazee wa vijiji hakika ni luku ya ushindi hasa wakati huu na meru kwa ujumla wake.
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Vijijini ni ngumu mkuu Chadema kukubalika wazee wa Kimeru na Kimasai hawataki kuongozwa na mtoto mdogo ni kuvunja mila na desturi zao. Labda mgejikita zaidi sehemu za mjini.
     
  6. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Umenena vema muda uliobaki wa lala salama ni wakati mwafaka wa kupeleka nguvu zote vijijini na kwenda kuhakikisha kura zinakuja kwa Nassari mjini mlishamaliza kazi kwa sasa please kambi ihamie vijijini
     
  7. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kwani Sioi ni mzee?
     
  8. Michese

    Michese JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tumekupata mkuu
     
  9. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Si kweli. Kwani wapiga kura ni wazee tu, au hata vijana wtapiga kura. Unaogopa kwani ccm inawarubuni na kuwadanganya wazee/watu wa vijijini na ndiko kura nyi za ccm zinakopatikana. Sehemu za mijini hakuna shida maana watu wamesha jua maovu ya ccm na hawadanganyiki tena, hiyo vita sasa tunavielekeza vijijini hata kama hutaki.
     
  10. p

    politiki JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    USHAURI WA BURE KWA CHADEMA KUHUSU VIJIJINi
    Nyerere aungane na wazee kama slaa na wazee maarufu waliokuwa CCM zamani na kutengeneza timu ya uhakika
    ya kuvamia vijiji hivyo na kuanza na kampeni za mtu kwa mtu mchana na jioni mnapiga mikutano na lugha inayotumiwa lazima iwe makini sana kwa maana hawa ni watu wanaoitaji kuwaondoa ganzi ambayo CCM imewapulizia kwa miaka 50 kwahiyo inabidi ganzi uitoe taratibu sana wengi wanaweza kuwa hawajui vyama vingi ni nini? km ambavyo wengi mnafahamu kuwa CCM ilipinga sana elimu ya uraia wakati wa kuingia mfumo wa vyama vingi na sababu yao kubwa ilikuwa ni kuwatowazindua watu kama hawa wajue kuwa kuna altenative zaidi ya CCM. mjikite zaidi kuwaelimisha namna gani maisha ya umasikini aliyonayo yamesababishwa na CCM na si kweli kwamba hospitalini hakuna dawa ni kwa sababu ya ukosefu wa fedha la hasha kuna sababu zake halafu na nyie mseme mnategemea nini kufanya tofauti na CCM.

    MFANO WA APPROACH;
    Muulize mwanakijiji mara ya mwisho alikwenda hospitalini lini? je alipata dawa ? na kwanini anafikiria hakupata dawa?
    offcourse majibu yake yatakuwa ni zile talking point za ccm kuwa seriakli haina pesa za kuweka dawa, kwahiyo wewe
    uanzie hapo kuwa tatizo siyo pesa na kutoa tangible examples za kumuinga kichwani na kumueleza nyie mkiingia mtafanya nini tofauti na wao.
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Nina hakika ujumbe utafika na kesho tutakuwa nao kwenye halambee tutawaambia kama ujumbe wako uliupata....
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Tumea akili yako kufikkili na siyo makalio hivi maswa magaribi/mashariki ni mjini, vipi zitto anatoka Kigoma mjini, Hai nako ni mjini au kikwenu mjini ni nini?

    CHADEMA INAKUBALIKA MJINI NA VIJIJINI tatizo lililoko ni kwamba vijijini wengi hawajui kulinda kura zao tofauti na mjini
     
  13. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Chama Makini kwa Watanzania wake!


    Inakubalika Mjini na Vijijini!

    PAMOJA DAIMA!
     
  14. only83

    only83 JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mawazo yenye chembechembe za ukombozi..pamoja kamanda.
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Wanasema eti chadema haikubaliki vijijini kitu ambacho siyo kweli tuna wabunge wengi tu wanao toka vijijini mifano nimetoa hapo juu hata karatu siyo mjini na kuna yule dogo nae si anatoka vijini.....
     
  16. p

    politiki JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    crashwise
    please naomba unipitishie ujumbe wangu huo na pia cdm lazima tutumie muda mwingi vijijini kwani ndiko kwenye kikwazo rejea Igunga na Busanda . ni vijinini tu please there is no need ya kupoteza muda mijini cha msingi ni kuakikisha mijini mnabakiza timu yenu ya kawaida. vijijini ndio pa kukaza buti na la miwsho jaribuni kuona kuna uwezekano wa kupata watu kutoka bahadhi ya vyuo vikuu wa kujitolea kukusanya exit poll kwenye vituo vya vijijini ili kufanya research kujua kwanini watu wanaendelea kupigia kura CCM vijijini najua tuna hisia zetu lakini kuna haja ya ku gather data from real people.
     
  17. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wewe acha mawazo mgando.nawaombeni chadema muende kwa nguvu na mbinu zote huko maeneo ya vijijini kwani watu wa vijijini hawana elimu ya kutosha kufanya maamuzi kwani ccm wanatumia sera chafu za kuwadanganya wasiichague chadema kitu ambacho ni uongo wa kutupwa!!!!!!!!.cdm nendeni vijijini kwan kuna mtaji mkubwa sana wa kura.go on chadema tumechoshwa na magamba yanayosema ajira zipo wakati tunataabika kitaaa.go on cahdema,kitaeleweka tu
     
  18. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #18
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Hili gamba nalo kwa kudandia thread za CDM halijambo
     
  19. TETILE

    TETILE Member

    #19
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    rafiki mpendwa Wameru na Wamasai hawjamkataa kijana yeyote wota ni vijana wao wote ni watoto SIOI NA JOSHUA wazee kazi iliyopo kwenu mtumeni kijana ,dogo kwani ndiye mwenye kasi kubwa hata kama kuna jambo la ghafla huwa m,wepesi kukabiliana nalo sio kwamba wazee hawawezi wanaweze sana ila warushauri palemambo yanapokwenda ndivyo sivyo!
    Hivyo NASARII anatufaa watu wa Arm Mash.
    Tuacheni tu,mpate NASARI wetu.
    NGUVU YA HOJA NA SIO HOJA YA NGUVU
     
  20. k

    kabombe JF-Expert Member

    #20
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 7,569
    Likes Received: 2,785
    Trophy Points: 280
    Kaka hoja zako nzuri...tatizo muda uliobaki ni mfupi sana kwa kampeni za mtu kwa mtu na kueleza yote hayo
     
Loading...