Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA NI BORA MVUNJE CHAMA ikiwa ...!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwiba, Jul 22, 2012.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Nawapa ushauri wa bure viongozi wote wa Chadema ikiwa mnatishiwa kuuwa basi ushauri wa bure ni kuvunja hicho chama.

    Haiwezekani siku hizi kila kiongozi wa CDM anatishiwa kuuwawa mnatishiwa na hamuogopi kuacha kazi, basi jamaa hao wataanza kufanya kweli.

    Kama hamuogopi basi tangazeni tu kama walivyotangaza Uamsho kuwa akiuliwa kiongozi wao mmoja basi upande waliouwa nao wamtayarishie mwenzao kaburi ,Wakiwa na maana ya TIT FOR TAT ,hakuna kutishana tena.

    JE CDM bado mnaogopwa kutishwa ,kama jawabu ni ndio basi hamfai na vunjeni chama ,kama jawabu ni hapana basi jibuni mapigo hadharani.

    Nina wasiwasi tayari mmeshaonyesha kuwa ni waoga na ndio maana ,mna kamatwa kamatwa kama ndezi na kuswekwa rumande.Mwezi uu tumeshuhudia mkikurupushwa kama ngedere ,kila siku kizimbani ,mambo haya mtayakomesha lini.
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mwiba, viongozi wa CHADEMA hawatishiwi kuuwawa tu, wanauwawa as a matter of fact. Arumeru?
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mwiba unafanya ule mchezo wa kuputa...halafu unaangalia ngumi ukiwa pembeni.
     
  4. h

    hans79 JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Alochinjwa Arusha alikuwa chama gani? Ndo zenu utawala wa damu.
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Haya yakutishiwa kuuwawa
    Mbona yanaibuka kwa kasi kubwa sana sasa hivi?
    Waziri wa mambo ya ndani(mwenye dhamana ya ulinzi wa wananchi )analakujibu kwa haya kwakweli!
     
  6. G

    GOOD SAMARITAN New Member

    #6
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makamanda hakuna kougopa wana kurudi nyuma mpaka kielewekeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  7. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,560
    Likes Received: 6,190
    Trophy Points: 280
    Mkuu Mwiba, mbona hujawapa ushauri genuine kama mlivyofanya huko Zenj, baada ya kuona mnasumbuliwa si mlitafuta bwana na mkaolewa sasa mmetulia!. Nilifikiri utawashauri nao kama wanaone wanaonewa nao watafute bwana, waolewe na kutulizwa kama mlivyotulia!.

    Kwa maoni yangu, Chadema ni kidume, sio kama kile chama chenu huko, wenzenu hawatafuti bwana kuolewa kama mlivyofanya nyinyi, na sasa hivi nimesikia fununu mmepata na bwana mwengine wa Kiarabu, anataka kuwawowa jumla nyie na mume wenu wa huko, hiyo ndio mnawatumia hao vitimbakwiri wa uamsho ili kudai talaka ili mwarabu aoe jumla!.
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    UAMSHO aka CUF ni chama cha kigaidi kikiwekeza zaidi nguvu misikitini.
     
  9. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #9
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    umevimbiwa daku eee!
     
  10. F

    FUNGO jr JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thank you pig face
     
  11. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Nakubali kuwa wanauawa ,ila watu wanasema kuvunjika kwa nyundo sio mwisho wa kung'oa misumari ,la muhimu baada ya kuuwawa mwenzenu mnafanya kitu gani ? Ikiwa hamna mnalilifanya na kuona lishapita ,basi ndani ya chama chenu mna tatizo kubwa sana.

    Wenye kufaidika ni mapapa lakini hawa fulu na sangara na duvi wakilambwa mapanga hakuna wa kuwatetea ,au unasemaje ?
     
  12. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hivi kosa la wazanzibari ni lipi hasa? kweli ukitaka kugombana na mtu dai chako!
     
  13. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    CDM wanajua kama SIASA NI VITA. Siasa ni vita bila kumwaga damu, na Vita ni siasa ya umwagaji damu. Kazi ya walio madarakani ni kuchagua tu kama wanataka siasa au vita. vyote viwili 2015 vitawezekana. Cha kusikitisha mmeanza mapeme mno.
     
  14. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Naungana na wewe kwa kutukanwa bila kosa,
     
  15. F

    FJM JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Naona umetoa jibu mwenyewe hapo kwenye red. Labda niongezee, kwenye vita si wote wanarudi hai, na akifa komrade mmoja vita haisimami. Au una swali jingine tofauti?
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,257
    Likes Received: 5,821
    Trophy Points: 280
    CUF mmekosa hoja namna hii?
     
  17. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #17
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Jibu lipo wapi,wakati mnaonekana kuishiwa nguvu ,mnalalamika kila siku ,sasa mmeanza kupandishwa kizimbani ,kuna udhaifu ambao umeanza kuwakumba ,wenye neema na wanaoweza kupambana ni hawa mijini ila mikoani huko bado mmewaacha na yakiwafika mnakuwa hamna msaada , CDM inawatetea kwa wito gani hawa.
     
  18. Isalia

    Isalia JF-Expert Member

    #18
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 836
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ina mana kuelekeza nguvu mckitini ni gaidi vipi CDM walio elekeza nguvu kanisani wao nani hebu wacha chuki zako za kidini hata kama inakuuma
     
  19. B

    Bob G JF Bronze Member

    #19
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kusema kuwa umetishwa si kuwa unaogopa vitisho, Mafisadi ccm wamishiwa mbinu na sasa wanatisha viongozi wetu, Kuwatisha viongozi wetu ni kutisha umma wawatanzania na kamwe hawataweza.
     
  20. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #20
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Uncircumcised baboon!
     
Loading...