Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA ndani ya Morogoro!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwita Maranya, Feb 11, 2012.

  1. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Taarifa za uhakika nilizonazo kutoka Morogoro, ni kuwa viongozi wa Baraza la vijana Taifa (Bavicha), Bw. John Heche(mwenyekiti) na Bw. Deogratius Munishi(Katibu Mkuu) wapo mjini humo katika harakati za kukiimarisha chama.

    Wataanza kwa kufungua tawi la vijana Nanenane, kisha watafungua tawi jengine Kilakala na mwisho watafungua matawi mawili kata ya Kichangani.

    Baada ya kukamilisha shughuli ya ufunguzi wa matawi, watamalizia kwa kuhutubia mkutano wa hadhara eneo la Kichangani.

    Wananchi wa Morogoro kazi kwenu ugeni ndio huo, vijana wako kazini na ujumbe wa ukombozi wa kweli toka kwa mkoloni mweusi.

    Naomba kuwasilisha.
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Tunashukuru kwa taarifa
     
  3. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Shibuda yumo?
     
  4. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Thanx 4 info
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Is this breaking news ??
     
  6. j

    jigoku JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Shime wana morogoro mjini,hususan vijana hudhurieni kwa wingi na kwa umoja wenu ukombozi wa kweli kutoka kwa mkoloni mweusi utapatikana.
     
  7. J

    Jadi JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    tupo pamoja, nimeona na matawi yatakayofunguliwa,watu waamke sasa maana kila siku twadanganyiwa lifti za bure za mabasi mekundu
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Unamuwaza Shibuda tu.....
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Labda ni washabiki wa simba leo si AZAM na Simba...lol
     
  10. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    john heche kwa kupenda posho hajambo anaanda vi ziara visivyo na maana ilimradi apate posho tu amakweli njaa mbaya
     
  11. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Msalimie Mwanaasha Jakaya Kikwete,hahahaaaaaaaaa!!!
     
  12. Desteo

    Desteo JF-Expert Member

    #12
    Feb 11, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Haya macho yangu! Eti nimesoma 'cdm ndani ya mgogoro' duh! Afadhali
     
  13. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #13
    Feb 11, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    Imeandikwa asiyefanya kazi na asile. Maadam Heche anafanya kazi basi ni haki yake kula posho.

    Mbona wabunge wanakula posho kwa kusinzia mjengoni!
     
  14. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #14
    Feb 11, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    How do you think?
     
  15. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #15
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Sleeping news.
     
  16. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #16
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mi nipo Ndanda kusaidia ndugu zangu
     
  17. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #17
    Feb 11, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani cjui kiingereza ni
    how do you...
    Au
    What do you....
     
  18. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #18
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Shibuda umoja wa vijana, au we Mwanaasha baada ya kumtia aibu baba ako unataka Shibuda akuliwaze?
     
  19. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #19
    Feb 11, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    BORA KUPENDA POSHO YA CHAMA CHAKO KULIKO RUSHWA YA MAFISADI! Heche kanyaga kamanda ht huku upande wa mashekh tunakukubali ungependa posho ungeenda kukaa uzini ukisaini kila siku karibu sana hata huku madrasa wewe (Xvi )tulia unyolewe cheo kimepata jembe
     
  20. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #20
    Feb 11, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    shibuda hakualikwa mkuu wamealikwa Bavicha
     
Loading...