Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema Mwanza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Graph Theory, Jun 17, 2012.

  1. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Leo wanafanya mkutano wa hadhara Mecco kaskazini pamoja na uzinduzi wa ofisi, hii ni kwa mjibu wa matangazo yanayoendelea kutangazwa muda huu. Eneo utakapofanyikia ni katika viwanja vya majanini kuanzia saa 8:30 mchana. Madiwani wa chadema watakuwapo pamoja na meya wa jiji la Mwanza ndugu Manyerere. Nawasilisha
    The unseen is illustrated by the seen.
     
  2. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    asante kwa taarifa,tunaomba na pic muda ukiwadia
     
  3. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Asante kwa taarifa kamanda!
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,320
    Trophy Points: 280
    Tusikose picha kamanda
     
  5. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,648
    Likes Received: 1,529
    Trophy Points: 280
    Hivi kulikuwa na haja ya kutaja hilo neno kweli? Sidhani kama Mecco ni kubwa kiasi hicho hadi ielezewe kwa pande nne za dira. Anyway, hata sumaku ikining'inizwa ina-point Kaskazini.
     
  6. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Nitajitahidi. Na kwa kuanza, hii ndiyo ofisi ambayo muda si mrefu ujao itafunguliwa kama tawi la Chadema Mecco kaskazini.
     
  7. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Hiyo ni kwa mjibu wa Chadema, labda wao wameamua wawe na tawi liitwalo mecco kaskazini, na hapa ninapoandika tawi la mecco kaskazini lipo mbioni kuzinduliwa.
    The unseen is illustrated by the seen.
     
  8. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  9. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    thanks for informing us
     
  10. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Mkutano umeshaanza lakini mahudhurio na F -ve. Hakuna watu wengi labda itakuwa wananchi wameshaanza kuwachoka.
    The unseen is illustrated by the seen.
     
  11. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Manyerere ameanza kuongea na anasema kuchukua nchi mwaka 2015 si swala la kuuliza.
    The unseen is illustrated by the seen.
     
  12. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Acha uzabizabina wako.
     
  13. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Charles Chinchibela ambaye ni diwani kata ya mahina na naibu meya amekaribishwa na msitahiki meya ili aseme machache. Na anasema, wameamua kuanzisha matawi kila mtaa utakuwa na tawi, na sababu iliyopelekea uamuzi huo ni kwa sababu zamani watu walikuwa wanadai Chadema hawana hata ofisi kwa hiyo hawatakiwi kupewa nchi. Lakini sasa wanawategea tanzi wananchi ili kisiwepo kisingizio cha ofisi ili 2015 iwe kura tu kwa chadema.
    The unseen is illustrated by the seen.
     
  14. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Hebu jionee mwenyewe hapa.
     
  15. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Manyerere kasema kwa wale wanaohitaji kadi za chama anawanunulia mwenyewe, na watu ambao anawanunulia ni 30.
     
  16. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Ona pia na hapa.
     
  17. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kingine alichosema ni kujisifu tu, na alisema kwamba wao(chadema) wanafanya yale ambayo Ccm alishindwa kufanya. Mfano juzi alisaini mikataba 17 ya ujenzi wa barabara 17 hapa jijini. Na pia kasema barabara hizo zitajengwa kwa mawe.
     
  18. mashami

    mashami Senior Member

    #18
    Jun 17, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ata kama ni wachache nazo ni kura 2015 hatudharau ata kama angekuwepo 1
     
Loading...