Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA, mkichukua mkopo wa gari mil 90, hamna tofauti na CCM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Uswe, Feb 15, 2011.

  1. U

    Uswe JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nimesikia ule utaratibu wa kukopeshana mamilioni ya shilingi kwa ajili ya kununua magari ya kifahari unaendelea, kama kuna wakati wa kuwaonyesha watanzania njia kwa vitendo ni sasa, hata kama ni mkopo hiyo ni sumu, nasubiri kwa hamu kusikia chadema wanaamua nini katika hili. kama wakikubali hizo mil 90 kila mmoja eti kwa kununulia magari, basi A, B na C yote ni majibu sahihi, i mean CCM, CUF na CHADEMA hamna tofauti
     
  2. b

    binti ashura Senior Member

    #2
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    wabunge wetu wanakopa magari ya mamilioni mengi ili wakianza kukatwa mikopo wajiongezee mishahara kwa kuona pesa wanazozipanta ndogo. nchi hii haya tutafika tu!.
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Chadema ndio Kiongozi wa Upinzani Bungeni, Chadema ndio wameunda Baraza la Mawaziri kivuli, Chadema kimepigiwa kura nyingi na watanzania kama chama imara na mkombozi wa wanyonge, Chadema kama chama imara kimekataa kushirikiana na vyama vingine sababu wanataka waunde Upinzani imara Tanzania. cha ajabu zaidi Wabunge wote wa Chadema wameishalipwa kila mmoja milioni 90, baada ya kupokea pesa eti wanashanganzwa na hatua ya Rais Kikwete kuweka (BAJAJI) kama moja ya vipaumbele vyake, Wananchi wa Tanzania waliowapa kura wanataka wapewe maelezo ya hizo pesa za Wabunge jinsi watakavyozitumia hata kama ni mkopo, milioni 90 ni pesa nyingi kwa gari ya Mbunge
     
  4. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2011
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Huu ni mkopo katika maana kwamba fedha yote itarudishwa,sioni tatizo liko wapi.

    Si wote wanao kopa hizo 90,000,000.00 wanaishia kununua hayo magari mazito kama akili ya mbunge inafanya kazi vizuri only 30,000,000.00 inatosha kununu gari zito jipya la 4 wheel.

    Huu ni mkopo labda uniambie si mkpo na hakuna mbunge mwenye mpango wa kurudisha fedha hiyo.

     
  5. N

    Nonda JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,864
    Likes Received: 1,178
    Trophy Points: 280
    Mkuu,
    Lini ulifahamu kuwa watu wanakimbilia siasa ili kuwasaidia wanyonge? walalahio? watu wa kawaida?
    Huelewi kuwa kwa TZ siasa ndio short cut ya kuganga njaa?

    Halafu CCM ni magwiji wa mikakati ya kuwachakachua hata wale wachache ambao wanaonekana ni watu safi...njia moja wapo ndio hiyo.Niambie nchi yenye shida ya kila kitu kuanzia umeme, maji, barabara, mahospitali na zahanati nk leo wana pesa za kumwaga kama hizo kwa wabunge!!!
    TZ mkuu ni zaidi ya tuijuavyo!
     
  6. U

    Uswe JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Madela inaonekana hujui finances inavofanya kazi, hata kama ni mkopo bado ni tatizo, kwani wale wanafunzi wa chuo si huwa wanapewa mikopo, kwa nini wote wasipewe 100% kwani si watarudisha, tatizo liko wapi? milioni tisini kwa kila mbunge ni zaidi ya 3.2bn, hakuna kitu kingine cha maana cha kufanya na hizi pesa (ambazo ni kodi yako na yangu) zaidi ya kumkopesha mbunge? hii haijakaa vizuri, kwa kuchukua hizi wabunge wa chadema wametusaliti
     
  7. Davesto

    Davesto JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 60
    **** all tz politicians
     
  8. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    CDM hawatengenezi sera, wao wanaongozwa na sera za ccm ambazo zinatoa hizo mil 90. Hizo pesa ni za kukopeshwa, na tayari zilishatengwa kwa ajili ya kazi hiyo, hata wakizikataa hizo fedha zitaenda wapi? Je zitarudi hazina? au zitabaki ofisi ya bunge? kwa kuwa si chadema ambao wanadhamana ya kuzitunza hizo fedha,tunauhakika gani kuwa hazitaishia mikononi mwa watu?

    Kukataa hizo fedha si suluhisho,hakutasaidia chochote, Lakini tujue kuwa hizo fedha hawajapewa chadema kama chama,bali mbunge kama mwakilishi wa wananchi, hivyo sidhani kama kuna mamlaka yoyote ambayo CDM kama chama kinaweza kufanya juu ya suala la mbunge kama mwakilishi wa wananchi, bali ni mbunge mwenyewe aamue.

    Naunga mkono kwamba hizo pesa ni nyingi sana kwa mazingira yetu ya kiuchumi, Lakini kwa wabunge wa chadema kukataa itakuwa siasa za kitoto, na tusiwalaumu maana wao hawana maamuzi ya kisera katika serikali.
     
  9. Chilipamwao

    Chilipamwao JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 501
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hili nalo ni Neno, tena la maana
     
  10. U

    Uswe JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    my take, Ni lazima kuongoza kwa vitendo!
     
Loading...