Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA Kutingisha Morogoro

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Communist, Aug 24, 2012.

  1. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Tarehe 27 August, Jumatatu,
    umekuwepo na mkutano mkubwa sana ambao haujawahi kutokea hapo K ndege (Fire) kwa ajili ya wakazi wa morogoro mjini.

    Maandamano yaliingiliwa na polisi lakini yalifanyika

    Muuza magazeti maeneo ya msamvu amefariki baada ya kupigwa kichwani na Polisi

    CDM hawakufanya vurugu.

    Mkutano ulianza saa nane mchana hadi saa kumi na mbili jioni.

    Baadaye uchaguzi wa viongozi ulifanyika katika hoteli

    [​IMG]

    Mkurugenzi wa Habari na Uenezi CHADEMA na Mbunge wa jimbo la Ubungo Jijini Dar es Salaam John Mnyika akipanda jukwaani wakati akiwasili katika uwanja huo (Photo by Molemo the great)
    [​IMG]
    Angalia mambo yanavyoendelea vijijini, nafikiri njini itatisha.
    "Hali inaonyesha kuwa vijana wengi na wazeee hasa wale waliokuwa vyama vya CCM na CUF wamehama vyama hivyo na kukiunga mkono CDM. Mfano mmoja wapo ni pale Tawi moja wapo lililokuwa na washabiki wa chama cha CUF karibu na BUSH BAR...SUA ROAD limebadilika na kuwa CDM.kama upo morogoro pita hapo utaona mwenyewe. Pia kwa mjibu wa kijana mmoja hivi yeye anakaa chamwino anadai kuwa nyumbani kwao kulikuwa na shina la CCM..hivo shina hilo nalo limebadilika na kuwa CDM. Jamani haya ni maneno ya kweli...Ngome ya CCM sasa inakwenda alijojo.....nawakilisha". (Matata 2011)

    Tarehe 27 August 2012, fungueni masikio na macho, hukuna kuogopa.

    [​IMG]



    ====================================
    MATUKIO KATIKA PICHA WAKATI WA MKUTANO HUO
    ====================================

     
  2. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Duhh hii sijawahi kuona. Heri watuletee matumaini. Mori umeshapanda kinoma. Kama noma na iwe noma. Mungu yupo pamoja nasi
     
  3. s

    sarawati Senior Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pamoja saaanaaa...
     
  4. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Umati mkubwa kiasi hiki sikuwahi kuushuhudia live! Ulikuwa wapi?
     
  5. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Watu wanaweza wasitokee wengi maana wanaogopa kupigwa risasi na bunduki ambayo haijasajiliwa.
     
  6. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    People power ni kubwa kuliko sisi wachache tunaochapa jalamba katika mitandao; hali ni tete kabisa kwa magamba sio kawaida; they are fully locked up
     
  7. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    good work
     
  8. mwaxxxx

    mwaxxxx JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 837
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    m4c itaunguruma kata ya Kilakala, tutachagua viongozi wa kata
     
  9. B

    Bahati Risiki JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa ninaelewa ni kwa nini CCM inahaha kuhonga watu na kuwabeba kuwapeleka kwenye mikutano. How can you fight this?
     
  10. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,083
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Dr. Slaa akikusikia atasikitika. Ameshaandika humu (kunionya mimi hapo nyuma)kwamba kukata tamaa ni kosa kubwa kuliko makosa yote.

    Najua tunaudhiwa sana na CCM, lakini tusikate tamaa. Tufuate mfano wa makamanda wetu wa kuwakaba CCM kotekote. Tukumbuke Regia Mtema alivyoasa kwamba watakaba ndani na nje ya Bunge.
     
  11. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Wachimbe mitaro hata barabara za lami ili magari ya CDM yasipite lakini M4C hazuiliki hata kwa silaha ambazo hazijasajiliwa za Chama cha mabwepande
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    mleta mada hiyo picha uliyo weka ni moshi? maana nape husema hiki chama cha wachaga
     
  13. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,183
    Likes Received: 1,421
    Trophy Points: 280
    Bado na wewe kweli unasikiliza na kufuatilia kauli za Nape! no please Crashwise ignore him!
     
  14. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Chamwino wana bahati, leo saa tisa M4C full swing. Nakumbuka kwamba hii ilikuwa ngome ya upinzani miaka ya 1995. Morogoro leo kitaeleweka.
     
  15. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Waache waendelee kusema moshi, lakini kufichaficha ugonjwa kifo kitawafichua. Huu ugonjwa wa gamba utawamaliza. Muulize Nape siku tisini hazijatimia? Na wale mapacha watatu vipi?
     
  16. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Viva chadema mwendo mdundo.
     
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,897
    Likes Received: 5,325
    Trophy Points: 280
    Daaaah kwa hii nyomi Nape ana haki ya kuwalilia waandishi wa habari!
     
  18. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Morogoro kaskasini kwa wachaga.
     
  19. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #19
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Sipendi kuongelea Nape, Bado mchanga sana kisiasa. Hajui hata tatizo alilonalo ndani ya chama chake.
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Ukiambiwa huo umati hawajapewa tshirts, nauli, ubwabwa wala khanga unaweza kubisha! What a colourful crowd! Inapendeza!
     
Loading...