Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA Isimani wachangia shilingi 250,000

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Allen Kilewella, Oct 24, 2011.

  1. Allen Kilewella

    Allen Kilewella Verified User

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 2,618
    Trophy Points: 280
    Wanachama wa CHADEMA Jimbo la Isimani wamefanikiwa kuchangisha "thumuni thumuni" kutoka kwa wanachama wao wa vijijini na kufanikiwa kupata Shilingi 250,000 kwa ajili ya kufanya operesheni maalum ya kujenga chama kwenye Jimbo hilo. Kama kuna mtu yeyote anayetaka kusaidia kwa kiwango chochote kile cha fedha, vifaa, au ushiriki wa moja kwa moja kwenye operesheni hiyo ya kujenga chama kwenye Jimbo la Isimani awasiliane na Katibu wa CHADEMA wilaya ya Iringa Vijijini. kwa Simu Namba. 0753924183.
     
  2. R

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,650
    Likes Received: 1,226
    Trophy Points: 280
    Wazo la kiharakati sana hili...chama ni watu na watu ni chama,tuchangechange jamani 2015 tunatakiwa kukabidhiwa nchi na kuunda serikali

    CDM Obligado!!
     
  3. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Big up endeleeni na moyo huo, tuko pamoja
     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mimi za kwangu zipo nitampigia.
     
  5. MAGAMBA MATATU

    MAGAMBA MATATU JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Mhhhhh hizo zitaingia kwenye namba yako wewe uliyeandika hii thread,,,, ushindwe.
     
Loading...