Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA + CUF: Maandamano ya kitaifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Yakuza, Jun 5, 2011.

  1. Yakuza

    Yakuza Member

    #1
    Jun 5, 2011
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wana JF

    Kuna tetesi kuwa CUF tayari wanawasiliana na CHADEMA juu ya maandamano ya Kitaifa dhidi ya kamata kamata ya waheshimiwa wabunge wa vyama vya upinzani.

    Kumbukeni hadi leo Mh. Magdalena Sakaya (CUF), Mh. E. Mbowe (CDM) na Mh. Zitto Z. Kabwe (CDM) wako mikononi mwa Polisi.

    Je, inawezekana CUF na CDM kuungana ktk hili? Kama ni kweli, maandamano hayo ya kitaifa yamepangwa lini na kikomo chake ni lini? Yatakuwa na mtindo wa yale ya Tunisia na Misri?

    Mungu Ibariki Tanzania, Mungu tubariki wale tupendao haki sawa kwa wote:mwaaah:
     
  2. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #2
    Jun 5, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Where is my gun?
    Mimi naona tutumie mtindo wa libiya.
     
  3. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2011
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Ni tetesi au ni ndoto yako?!, achana na hayo! Ikitokea kama ya libya tutalia kilio kikuuu, Mungu atuepushie balaa hilo!
     
  4. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    CUF wameshaolewa na CCM hawawez kumsaliti mume wao. CDM ni SINGLE ARMY MAN.
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    So CUF wanataka kutumia mgongo wa CDM kurudi kwenye chati?
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kawulethi umshini wange= Bring my machine gun
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    no needof guns, style ya egypt ndio poa zaidi. sasa hivi askari wenyewe wanaenjoy. mubarak kawatumia na sasa hivi hayupo kwenye power lakini askari wako pale pale wanalitumikia taifa
     
  8. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kama cmd watashilikiana na cuf mimi sita shiliki kabisa kwenye hayo maandamano
     
  9. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,156
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Yaani Mamba na Kenge wawe kwenye mission moja, hii ni kali sana, cuf ni kenge tu!
     
  10. F

    FJM JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kwani CUF si wako madarakani? government of the national unity?
     
  11. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,558
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Kama ni kweli itakuwa vizuri kuonyesha hisia zetu wananchi,Ila mkumbuke intelijensia ya Mwema itayazuia
     
  12. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    hii poa tu mwanampotevu karudi nyumbani
    mwaka huu ccm watakula magamba
     
  13. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #13
    Jun 5, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    It is impossible CUF CDM to work together. Especially on mission toward CCM. Kwa hapo tusidanganyane. Yaani CUF waandamane kisa Zitto Mbowe wamedakwa na polisi! thats very impossible. Wangeandamana Sakaya alipodakwa hapo ningeelewa. Kumbuka Mbowe ameshikilia wadhifa alokuwa nao Hamad Rashid hicho kitu kitawauma CUF for the rest of their 5 election years.
     
  14. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #14
    Jun 5, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Viongozi wa CUF (CCM B,),NCCR (CCM c) ,&TLP ( CCM D) walisema maandamo ya CDM hayana tija kwa nchi yetu,wamesahau methali inayosema fimbo anayopigiwa mke mwenzio ifiche isije ikakupiga na ww,Leo iweje waandamane na wao ni serikali.
     
  15. c

    chipanga JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 60
    We mama Ghati hebu rete hiro risime rangu hapo pembeni... tha anguha mbhe mura!!
     
  16. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #16
    Jun 5, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nadhani CUF nao wameonja chungu hii kule Tabora ndiyo maana wanataka kuandamana. Nadhani kila chama kingefanya kwa mtindo wake especially katika strong holds zao itapendeza sana kuona nchi imegawanwa huku magamba wakibaki na kipande tu labda dodoma!
     
  17. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #17
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ndoa ya CUF na CCM inavunjika Tartiiiiiibu, na sasa kuna mtu anaaamka kutoka usingizini
     
  18. A

    Albimany JF-Expert Member

    #18
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Maandamano usishiriki ila shiriki kujifunza japo kuandika kiswahili.

    Wewe unaonekana ni Mtanzania mwenyeuchungu na nchi yako basi isaidie nchi yako katika hili la lugha.
     
  19. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #19
    Jun 5, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbona yetu yalianza kabla ya hao. Ni kiwangombinu na uwezo tofauti. Elimu yetu ya ndiyo mzee ndilo balaa lenyewe. Polisi wa Misri ni nafuu kuliko w3a kwetu. Ufisadi wa Chama Twawala usiseme
     
  20. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #20
    Jun 5, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wakifanya hivyo ni hatua moja kubwa sana kutanguliza issues za kitaifa kuliko za kichama. CUF kama CDM wana matatizo yao lakini wanapomature na kubainisha issues za kipaumbele kwa taifa tuungane na kuwapongeza.
     
Loading...