Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cha usingizi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Graph Theory, Aug 8, 2011.

  1. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Jamaa mmoja ambaye alikuwa ni cha usingizi sana, siku moja akiwa kanisani nyakati za usiku mchungaji akiwa anahubiri, jamaa kama kawaida akapata usingizi, lakini kutokana na muda huo kuwa usiku ilihitajika kuwe na umeme na siku hiyo umeme ulikuwepo tokea asubuhi kwa hiyo waumini hawakuwa na haja ya kuchukua tahadhari kwa kuandaa jenereta, ghafla mchungaji akiwa anaendelea kuhubiri umeme ukakata na mchungaji kulazimika kuhubiri gizani, kwa kuwa jamaa alikuwa amelala toka mwanzo wa mahubiri hata wakati umeme unakatika jamaa bado alikuwa usingizini. Jamaa alipoamka alikuta giza tupu na kwa kuwa hakujua kilichotokea alijua kuwa amekuwa kipofu, na alipojua kawa kipofu alipaza sauti akasema "mchungaji niombee nimepofuuuuuuuuka"
     
  2. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa anayetumia umeme wa NGELEJA hawezi kustuka aamkapo na kukuta giza totoro, labda huyo si wa inji hii.
     
  3. K

    Karry JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hilo nalo neno
     
Loading...