Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cha mtu kitamuuu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Vaislay, Jul 5, 2011.

  1. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    kwa wale tupendao cha mtu,especially mke au mume au wale njoo kwa muda nikuone...we unadandia kwa mbele unajua walitoka wap mpaka hapo ulipomwona wewe anakuvutia?.......mbona twapenda vya mbele.si uanzishe chakooooo.......khaaa,et wewe....huwaoni huko ulikotoka au ulikopita?
     
  2. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    samahani, we ni mtanzania??
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    ngoja nisubiri wapenda vya watu watavyokunanga hapa,....anyway ni tabia mbaya lakn
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mgiriki.
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    sasa mnataka wapende vya WANYAMA.....km wew ni mtu nilazima upende vya watu...KUKAMILISHA CYCLE.:dance:
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hata sijafahamu.
     
  7. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    unakamilisha cycle kwa kutembea na wake /waume za watu.............
     
  8. charger

    charger JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Aaahm,aahm ..........................ukiwa mchokozi uwe na mbio basi
     
  9. charger

    charger JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mmmh mama.....?
     
  10. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    wagiriki ni noma wanauwezo wa kukakaa saa nzima kwenye sex bila kupumzika
     
  11. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    ooops! nitarudi baadae kidogo!
     
  12. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sijawahi onja ati.
     
  13. Mvua Ya Kiangaz

    Mvua Ya Kiangaz JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Utamu ake ni sawa na kutembezwa uchi au kumegwa na mibaunsa........poleni mnaopenda vya wenzenu
     
  14. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mh...mkijaribu hamtaacha, walah!
     
  15. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,522
    Trophy Points: 280
    Duh, hizi mada nyingine bana, mbona zimekuja mchana kweupe hivi halafu hazijavaa hata nguo!! Naogopa mie
     
  16. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hapo hapo alipokuvutia ruka naye hayo mengine ni academic
     
  17. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #17
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Kichwa cha habari na habari yenyewe tofauti utafikiri nyimbo za bongo fleva au vichwa vya habari vya magazeti ya udaku!
     
  18. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #18
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rose bana ,cycle inakamilika ukifumaniwa!
     
  19. chavka

    chavka Senior Member

    #19
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Chamtu kibaya we jaribu kuoa au kwamabint kuolewa then utajua uchungu wake maana nibalaa mi nikikuta na wife wangu lzm ulipe starehe yangu. and wife atakoma 9t hiyo mikito. kiujumla sio fresh chawa2 noma maana kimelipiwa vati
     
  20. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #20
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hata kazini anahitajika mtu mwenye uzoefu.ndio cha mtu kitamu kwa sababu tayari kinakuwa na uzoefu
     
Loading...