Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCTV chumba cha housegirl

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtu B, Aug 17, 2011.

  1. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Imenishangaza sana hii. Kuna mama mmoja anamiliki mini-supermarket moja hapa A town alitupatia tenda ya kumwekea CCTV kwenye biashara yake. Watu wa installation walifanya kwenye angles walizochagua, sisi tulimwekea software kwenye computer yake ofisini ya kumwezesha kufanya monitoring, surveillance na reviews muda wowote anaotaka. Actually anaweza aka-copy footage za siku hiyo kwenye laptop na kwenda kuzi-review nyumbani kwa muda wake. Mama kaipenda sana, akatuita pembeni akasema anataka tukamfanyie huduma kama hiyo nyumbani kwake. Cha kushangaza, mojawapo ya sehemu alikotaka ifungwe CCTV camera ni chumba cha housegirl wake. Bedrooms zingine zote hajaweka, ni hiyo ya house girl tu. Hii imekaaje wadau.
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    anahisi hausgel anatambea na mumewe.
     
  3. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    .....labda ana Walakini/Wasiwasi Mumewe anamega House Girl wao.
    Lakini na wewe, hio kampuni yenu haina Privacy??, hizo ni siri kati ya Mteja wenu na Kampuni, sidhani kama zinafaa kuweka hapa. Ni Mawazo tu, ni Mtizamo tu.
     
  4. S

    SMART1 Senior Member

    #4
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mulika mwizi
     
  5. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndiyo maana sijataja jina la kampuni wala jina la mteja, na mimi mwenyewe nina uhakika hunifahamu so you can't make any links apart from a series of clueless guessworks.
     
  6. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo anataka kupiga chabo au ni vipi?
     
  7. DULLAH B.

    DULLAH B. JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 675
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hiyo kali. Huyo mama hataki kuibiwa na H/g wake
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    hii thread imekaa ki -IT zaidi,na mimi kwasababu mambo hayo ni kilaza kwa sana,....nasema in short_no comment,..yaani sijui kitu
     
  9. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi ingekuwa kweli shem anakula hiyo HG, mamaa anategemea nini kwenye hizo CCTV reviews?
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    anataka ushaidi...awakamate awasute
     
  11. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kifua anacho?
     
  12. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    atalia ipo siku, maana ataona baba anakula, kijana wake wa kiume anakula, houseboy anamega, mwisho na binti yake anamegwa na houseboy humo humo! Na yeye anamegwa na mumewe. Kwa hiyo; If A=B and B=C then A=C. Therefore kama baba anammega housegirl, na kijana anammega house girl, na baba anammega mama= na kijana anammega mama
     
  13. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ana wasiwasi na huyo housegirl wake.
     
  14. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mie naitaka hii katika gari la jamaa yangu please!
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,305
    Likes Received: 3,104
    Trophy Points: 280
    hiyo ndo inaitwa ulinzi shirikishi khaaaaaaaaaaa........
     
  16. S

    Sama New Member

    #16
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 11, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hajiamini huyo mama!
     
  17. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mshauri akae mbali na aina zote za sumu.
    atakufa akijiona.
     
  18. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mungu atamuhukumu kwa roho yake..kama sio leo basi kesho...

    Mapenzi yenu wawili na wivu visivuke mpaka hadi kumfanyia unyama binadamu mwenzako kwa sababu yeye ni masikini..
     
  19. Mghoshingwa

    Mghoshingwa JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    Anawasiwasi, may be hamwamini house girl wake. Au anahsi mzee amagonga.
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280
    wamama na ma house girls mhhhhhhhh
     
Loading...