Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm walisema elimu bure haiwezekani, leo wanasema bure??

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kisendi, Oct 28, 2010.

  1. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 700
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Jaman hii nchi inasikitisha, kama waziri wa Elimu anakuja na mpya bila kushirikisha wadau na taasisi za Elimu kuhusu mwanafunzi akimaliza std 7 avuke aingie moja kwa moja kidato cha nne. Hii ni kama ya Mungai kufuta michezo.

    Wewe waziri shirikisha wadau jamani. Me naomba tushirikishe wadau haya masuala tusitumie siasa harafu baadae tuanze kulalamika. Hivi hii JK anasemaje??
     
  2. Gelange Vidunda

    Gelange Vidunda JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sijui mantiki ipi waziri Magembe katolea uamuzi huo, lakini mie nipo hapo kwenye rangi nyekundu - Mungai hakufuta michezo. Alifuta mashindano ya kitaifa ya UMISHUMTA na UMISETA tuu iliyokuwa inachukua mwezi 1 -2 kumalizika, kila mwaka, kwa wanafunzi kuchangishwa mchango wa UMISHUMTA/UMISETA iwe isiwe unacheza michezo! Michezo iliendelea kama kawaida na aliwaambia wahusika wizarani waje na program ya mashindano ya kitaifa ambayo haitamfanya mwanafunzi na mwalimu wa michezo (ambaye si ajabu anafundisha somo lingine), kuwa nje ya darasa kwa muda mrefu zaidi. Walishindwa na ndio waliokuwa wapayukaji wakubwa eti waziri kafuta michezo, lakini inawezekana pia kufuta mashindano ya kitaifa kuliingilia agenda na miradi ya watu fulani fulani wisarani humo! Think about it: michango ya TZs 1,000 kwa kila mwanafunzi uwe usiwe unacheza michezo, zidisha kwa idadi ya wanafunzi wa shule za msingi, for example, na kikubwa zaidi hiyo hela ilikuwa haina risiti, na wizara ilikuwa inatoa fungu kila mwaka kwenye budget yake kushughulikia mashindano hayo! Rudia hii tena kwa shule za sekondari na utaona ni bonge la mradi!

    Kwa hiyo, the biggest misconception that Mungai alifuta michezo is false! Alichofuta ni mashindano ya kitaifa tuu. Fact!
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Ivi uwazili wa hawa watu unakoma lini?
     
Loading...