Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm- toka chama cha umma mpaka chama cha wenyewe.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kibanga Ampiga Mkoloni, Jul 24, 2012.

  1. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    [h=6]CCM- TOKA CHAMA CHA UMMA MPAKA CHAMA CHA WENYEWE.

    SAFARI YA CHAMA CHANGU CCM TOKA TANU MPAKA SASA.

    KWA WALE TULIOZALIWA ENZI HIZO TUMEYAPITIA HATUA NYINGI ZA KIMABADILIKO KWA TANU NA CCM. TOKA CHAMA CHA UMMA KUELEKEA CHAMA CHA FAMILIA..

    KAMA IFUATAYO:-

    1. 1960 – 1967: Kiongozi akisimama anasema:

    “UHUHRU”

    Wananchi mnaitika

    “KAZI YA TANU''

    Nyimbo za nyakati hizo-
    AEEE TANU YAJENGA NCHI.

    2. 1967 – 1977 Kipindi cha Azimio la Arusha.

    Kiongozi:

    “UJAMAA”

    Wananchi mnaitikia

    “SIASA SAFI YA TANU”

    Nyimbo –
    Kata mirija kata, kata! ya unyonyaji, kata!
    Ya kikabaila, kata! Ya kibebari, kata!

    3. 1977 -1980 Kiongozi: CCM HOYEEEEEE!
    KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI

    Wananchi:
    KIDUMUUUUUUUUU!

    Kiongozi: ZIDUMU FIKRA SAHIHI ZA MWENYEKITI WA CCM

    Wananchi ZIDUMUUUUUU!

    Wimbo ulioimbwa sana Radio Tanzania:

    CCM CHAMBALAMAAA X 3 KOCHELELI CCM EEE,
    KOCHELELI – hata mimi sikujua wimbo huu
    ulitoka kabila gani lakini nadhani mkoa
    wa Rukwa!

    WAKATI HUO CHAMA KILIKUWAMALI YA WOTE!!!!!

    4. 1985 NA KUENDELEA HADI LEO: VIONGOZI NA WAPAPMBE NDO
    WANAOIMBA NA KUPOKEZANA!!!!!

    “CCM INA WENYEWE, NA WENYEWE NDIO SISI” –
    SASA CHAMA KIMEKUWA MALI YA VIONGOZI, WATEULIWA WACHACHE NA FAMILIA ZAO!!!

    NI JUKUMU LETU VIJANA WA CCM KUSHIRIKI UCHAGUZI MWAKA HUU NA KUKIREJESHEA CHAMA HADHI YA KE YA KUWA CHAMA CHA UMMA
    (WAKULIMA NA WAFANYAKAZI)
    [/h]
     
  2. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ulikuwa hujajua hayo??????? Pole sana!!!!!
     
  3. F

    Froida JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Inasikitisha chama kime kuwa chama cha koo saba mchana na usiku wanawaza namna ya kujineemesha na kubaki madarakani vizazi na vizazi nilidhani haya ni ya Kongo,Zimbwabwe sasa yametukuta
     
  4. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Miaka 90 ya kujivua gamba,chagua ccm chagua mafisadi
     
Loading...