Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM na umiliki wa nchi ya Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sabas matata, Apr 19, 2012.

  1. s

    sabas matata Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Chama cha mapinduzi eti wanajifanya wao ndio mamiliki wa hii nchi ya Tz.eti ccm ina wenyewe na wenyewe ndo ccm,mbona mnapita kuhonga kwa wenye nchi ili mpate madaraka ya kula nchi na kuuza mali zote za nchi hii.watanzania tuamke wakati umefika watawala wetu wanauza mali zetu kwa wakoloni.
     
Loading...