Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM na Ndugu wa waliokamatwa kwa fujo za NDAGO wahaha...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by S2dak_Jr, Jul 19, 2012.

  1. S2dak_Jr

    S2dak_Jr Senior Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari nilizozipata sasa ni kuwa Ndugu na viongozi wa CCM mkoa wa Singida wanaangaika kufanya kila wawezalo kuhakikisha vijana waliowatuma kufanya fujo kwenye MKUTANO wa CDM wanatoka na kuwa huru.Hili ni lile kundi la vijana wa MGODINI waliokodiwa na kunyweshwa pombe ili wakafanye fujo.''Niliimuuliza mume wangu kuwa mnaenda wapi na hiyo Hiace, na alinijibu kuwa wanaenda kucheza mpira maeneo ya Ulemo. Nilishangaa sana kwa sababu yeye huwa si mchezaji, lakini aliniambia yeye ni shabiki na wanaocheza ni wenzake alio nao''. Alinieleza dada mmoja ambaye mume wake ni mmoja kati ya waliokuwa kwenye Hiace iliyoenda Ndago.Aliongeza kuwa: Leo ndugu wa mume wake walienda Singida Central Police na kukuta viongozi wao waliowachukuwa kutoka mgodini wakihangaika kuwatoa vijana hao. na ilikuwa ni ngumu kwa wanandugu hao kukutana na ndugu yao huyo.Pia amesema gari walilokuwa nalo pia lilikamatwa na kupelekwa Kiomboi Police. Na hii naweza kuamini kwani sasa ni muda sijaliona likifanya safari zake za kati ya Singida Mjini na Kiomboi.Aliendelea kunieleza kuwa leo aliweza kuongea na simu na huyo mumewe na kuelezwa kuwa anaweza kutoka kama si leo basi ni kesho kwani waliowachukua na kwenda huko Ndago wanaendelea na mipango ya kuwatoa.Naomba niwasilishe.Source: Mke wa mmoja wa vijana waliokamatwa.
     
  2. luhala

    luhala JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ndiyo CCM, na hili ndilo jeshi la kishkaji la Polisi la Said Mwema ambapo wanafanya kila wanaloelekezwa na CCM! Hawana haya, aibu wala soni. History will judge them. Shame!!!!
     
  3. e

    emalau JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 968
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    Tutaendelea kusikia mengi na Nchemba sijui kama atajutia matendo yake maana uwezo wake wa kufikiri unaonekana kuwa mdogo
     
  4. S2dak_Jr

    S2dak_Jr Senior Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa kafanya fujo, sasa yupo ndani. Amemuacha mkewe na mtoto mdogo wanahangaika.
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    There is no way utamtenga Mwigulu na damu za wato wanaokufa kila apitapo.... kibaya zaidi pia ni ile video ya vikosi ya SWAT iliyofichuka wakati wa uchaguzi na ni hukohuko....

    Inasikitisha sana
     
  6. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Nchema hana tofauti na waharifu wa kivita!! dunia inatoka kwenye hayo madudu yeye ndo kwanza yuko speed mia kuelekea huko!! very disgusting!!
     
  7. I

    Imebidi JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwenyekiti wa BAVICHA Mkoa wa Singida, ndugu Josephat Isango naye anatoka kuhojiwa sasa kuhusu sakata la Ndago. vijana wa CCM wale wa kukodishwa wapo katika jengo la CCM Mkoa kwa sasa wanapokea ujira warejee Dar. Tunatumaini kuwa wamtolewa wakisubiri kusaidiwa ili kushinda kesi, kuna mengi yatajiri na tunawaaahidi wana jf wote huku Singida hatulali mpaka kieleweke. Nitafunua siri zote.
     
  8. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Serikali itaunda tume kuchunguza.....
     
  9. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    tupeni habar msichoke wakuu!
     
  10. S2dak_Jr

    S2dak_Jr Senior Member

    #10
    Jan 19, 2013
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilainzia hapa.
     
  11. mwaikenda

    mwaikenda JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2013
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nina mkanda wa mwigulu akipanga njama za mauaji ya ndago na mkanda mwingine ni ule aliokamatwa ugoni.
     
  12. n

    nemasisi JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2013
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 1,799
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Dah, mwigulu kumbe ndie aliepanga mauaji na vurugu za ndago af anawalaumu wenzake eti ana mkanda wao wanapanga mauaji, kumbe anatafuta mahala pa kutokea, pole mwigulu kwa hili hali yako mbaya..omba msamaha kwa watanzania kwa kuchochea mauaji
     
Loading...