Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ccm mungefuata haya msingekuwa na vita na chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by andrews, Jul 22, 2012.

  1. a

    andrews JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  2. b

    beyanga Senior Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ​hizo ni sumu kwa viongozi wa ccm maana wamekuwa na siasa za chuki mara wakizidiwa wanakuja na kusema ukanda,udini,ukatoliki mara wanaanzisha uamsho ni kufirisika kisiasa maana nape anawezaje kuongoza melikebu iliyopasuka na isizame
     
  3. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...