Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm inavunja sheria za nchi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Msharika, Mar 24, 2011.

  1. M

    Msharika JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wapendwa wanajamii,
    mwaka jana nilionda BAshe akivuliwa ushindi wa kugombea ubunge kwa tiketi ya CCM kisa si mtanzania, Je leo imekuwaje CCM inampa kazi mtu asiye raia kuratibu uhai wa chama hicho? Inaudhi sana.

    Je nini kifanyike?
     
  2. d

    dotto JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Sikio la kufa......................
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,434
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    CCM wanaona watanzania woote hawawezi kufikiri, isipokuwa wao.
     
  4. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani kuna mtanzania anaweza kufanya kazi aliyopewa Msomali Bashe?
    Kwani kuna Mtanzania anaweza kufanya kazi anayofanya Msomali Kinana - Kampeni Manager.
    Kwani hawa sio watanzania?
    Mbona Kiduku makamb alimhalalisha Bashe kuwa mtanzania kama waziri wa mambo ya ndani baada ya kuona kuwa amedanganya umma wa tanzania kuwa si mtanzania ?kwani alikosea?si alitumia sheria za hapahapa tz.?
    ehh..ehh..aroo...aroo heb amkenyi kweli..au bado mmelala.
    Kwani nani asiyejua kuwa Tanzania tunachagua wageni kuongoza hii nchi kwa vijisent na T-Shirt na Kofia za Mo'd Interprise na big-G za Dewji kule Singida?wote hao ni watanzania wazawa halisi nani atabisha?
     
Loading...