Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm hapa ndipo mlipokosea arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Maundumula, Apr 2, 2012.

  1. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Habari wana JF,

    Nimekuwa nikifuatilia kwa kiasi mambo ya arumeru na nimeona machache ambayo ningependa ku share nanyi. Kwanza sikuamini kabisa kama Nassari angeshinda na haikuwa pendeleo langu. Lakini wananchi wa Arumeru wameongea na wao ndio wanaojua nani anawafaa. Nawapongeza kwa kupata mbunge aliyeshinda kwa tofauti kubwa ya kura.

    Kwa CCM mlipokosea hapa

    1. Siku ya ufunguzi wa kampeni Arumeru, mwenyekiti wenu (rais) alikuwa anaongea na wazee wa Da'slam, he stole the show vyombo vyote masikio yakawa Diamond, bad bad timing . Mistake number 1

    2. Badala ya kupiga kampeni "the traditional way" kama mlivyozoea mkaamua muende "kichadema chadema", ni sawa na Barcelona anacheza na Man U halafu Barca wacheze pasi ndefu.

    3.Button zenu zilipoguswa mka respond, na nyie mkaingia kwenye kampeni za kurushiana maneno yasiyofaa (advantage kwa Chadema)

    4. Mmetumia muda mwingi kuongea "blah blah" badala ya kuzungumzia mafanikio ya chama chenu hapo Arumeru (Siwalaumu sana pengine mafanikio yenyewe hayapo)

    5. Mkampeleka mzee Mkapa masikini ya mungu kufungua na kufunga kampeni ,ambaye si mzuri majukwaani halafu ni easy target......Ingekuwa ni busara zaidi kama mwenyekiti wenu angeenda kufungua au kufunga pengine ingeleta tofauti.


    Kaeni mtafakari, mbinu zenu za mwaka 47 hazifanyi kazi leo.
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,237
    Likes Received: 11,583
    Trophy Points: 280
    :nono: sema hapana kwa CCM.
    People's ........:high5: power.....
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Aheri wangempeleka Sumaye
     
  4. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Nashukuru kwa maoni. Nakubaliana nayo.

    Pengine niongeze na haya:
    Wameru wengi ni watu wa kawaida. Hata hivyo wale wa Akheri ambako Sioi ametoka, huwa na katabia ka kujivuna kuwa wamesoma au wameona mbele kuliko wengine wa kule juu milimani kama Ndoombo, Songoro, Kilinga nk nk.
    Mara nyingine ukifanya jambo la kipuuzi utasikia ukifananishwa na watu wa milimani (nturu).

    Nasari ametoka eneo ambalo ni la kawaida. Ni rahisi kukubalika kwa Wameru wengi, wanamwona kama mwenzao ikilinganishwa na Sioi ambaye anaonekana kama ametoka kwenye ukoo wa watawala, wenye nacho na wanaojiona bora kuliko wengine.

    Hali hii ikichangiwa na ukweli kwamba CDM wana wafuasi wengi vijana kwenye miji na vijiji vingi jirani na barabara ya Arusha-Moshi, Mbuguni, pamoja na uwepo wa wanafunzi wengi kwenye vyuo vilivyoko Arumeru Mashariki.....vilichangia kwa kiasi kikubwa ushindi huu.
     
  5. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sikio la kufa ......wakati mnapanga mliona mpo sawa kumbe mnajimaliza stair ya igunga mnaleta arumeru!fia mbali ccm sitaki hata mazishi yako lasivyo ntakuzika kama osama alivyozikwa
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hapo ndo napoipenda JF, sasa shauri yenu magamba mnaoleta propaganda eeti huu ni mtandao wa cdm, njoo woote mpate mambo mazuri!
     
  7. k

    kilomondi New Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccm walijichimbia wenyewe kaburi arumeru
     
  8. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    naongezea kidogo,matusi(lusinde)kejeli,dharau(wasira) ukabila (ole sendeka)pia kukosa la kujivunia arumeru.
     
  9. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    teh teh teh! majizi ya kura jana tumeyanyuka ha! ha! ha! kila yalipojari kuingiza mikura yao yalichezea kichapo! isaaya mwingulu hatua za mwish anakuja na gari private kwenye kituo cha majumuisho badala ya kutumia ile PT tuliyozoea kumwona nayo naye akachezea kichapo cha stone kama kawa na tukahakisha hiyo VX haingia ndani.
     
  10. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Una maana gani hapa?
     
  11. Ishina

    Ishina Senior Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    CCM imeshachokwa na wananachi walio wengi kaka.
    Hata kama wangezingatia hayo yote uliyoyasema ilikuwa ni lazima washindwe tu. CCM wangeshinda kwa kufanya fitina, na wizi wa kura kama ilivyotokea katika majimbo mengi mwaka 2010. Chama Tawala hakina jipya wala mvuto kwa wananchi.

    R.I.P CCM
     
  12. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    mkuu huogopi kusema hivyoo? Msalimie mdogo wake na nape mwambie leo nakuja anieleze why wameshindwa.
     
  13. M

    Mtabuzi New Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante sana wakazi wa Arumeru Mashariki kwa kusema HAPANA! Kumbe inawezekana. 2012 kazi ipo, wenzio wakinyolewa zako tia maji. Jiangalieni, namtafakari kisha mchukue hatua! Kama hamuamini ndohivyo sasa, kila zama na kitabu chake!
     
  14. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ushindi gani huo wa tia maji tia maji!!
     
  15. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Haya maandishi yako mtu akiyasoma kwa haraka haraka anaweza akazani kuna point, lakini akiyasoma kwa kufikiria anakuta hakuna point kabisa, kwa nini?

    Kwanza, huu sio wakati mwafaka wa kufanya Tasmini, huu ni wakati wa kusheherekea ushindi, mimi siko Arumeru, na wala mimi sio mwana Arumeru, na wala sitegemei nasari kufanya jambo lolote lile litakaloweza kuinfuluence situations na kuniletea mimi, familia yangu na wanajamii wenzangu unafuu wa maisha, lakini natambua ujumbe mkubwa wa mabadiriko uliotumwa nchi nzima kwa Nasari pamoja na CHADEMA kushinda kiti kile, na kwa sababu ni mapenzi ya watanzania kuona CCM inagaragazwa nchi nzima ili tujiepusha na makucha yake, watanzania wooote tunafurahia Ushindi huu na hatuna kabisa huzuni kwa kushindwa kwa CCM.

    Tunafurahi sana kuiona CCM inalia, sio wajibu wetu kuishauri CCM ifanye nini wala ingefanya nini,

    2. Pili, hakuna Jambo ambalo CCM ililifanya kimkakati kwenye mchakato mzima wa Arumeru, yote yalikuwa yakushtukiza tu, walichokuwa wakitegemea ni kuiba kura basi. kwa hiyo ushauri wako ni irrelevant, hakuna kitu CCM imekosea.


    Jipe muda wa kufurahia ushindi tafadhali.
     
  16. babykailama

    babykailama JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 241
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Game changer ni:........ L U S I N D E!!!!!

    Imetia aibu sana kwa maneno live in video ya huyu mh. wetu!
     
  17. B

    BJEVI JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ccm IFE tena IFE Kaburi lake liwe 100ft hukooo chini ya wengine....Ndo mchawi wa maendeleo ya TANZANIA.
     
  18. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    penye watu wengi wenye elimu ya F IV, CCM haishindi. Penye watu wengi STD VII, CCM inashinda kirahisi, sasa wewe fanya mahesabu CCM mwaka 2015 itashinda wapi na kushindwa wapi? Lufiji, liwale na mbozi mashariki wameisha shinda!
     
  19. M

    Mwanyava JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa hiyo uchaguzi ujao vyuo vingi viwe vimefungwa ili ccm kiendelee kushinda? Ni mbinu inayotumika mara nyingi kuvifunga vyuo vikuu vya serikali ili wanafunzi wasishiriki ....Inajulikana hivyo na hiyo ni hila ya kunyang'anya uhuru wa wanavyuo kuchagua watu au chama wanachokitaka.
    Mbinu hiyo ikiendelea watu watawachoka na Mungu hapendi wanafiki na wafanya hila ...
     
  20. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45

    Kwa kweli Lusinde ni janga ktk CCM.

    Alimsababisha hata Lowassa aanze kujitetea kuwa yeye hakuja na matusi alipohutubia pale Kikatiti.
     
Loading...