Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM,CUF Wafanya kikao cha siri kuiangusha CHADEMA Mbeya

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by AMARIDONG, Oct 19, 2010.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2010
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Jana saa sita usiku kwenye baa ya Mzumbe Garden hapa Mbeya mjini,kulikuwa na kikao kati ya viongozi wa juu wa CCM Mkoa akiwamo Mwenyekiti wao na viongozi wa CUF wakipanga mkakati wa kuibwaga CHADEMA hapa,wana mpango wakumbambikia Sugu kesi ya kubaka au apewe fedha za PCCB.Chukueni tahadhari mafisadi wapo kazini.
     
  2. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :mmph:
     
  3. J

    Jafar JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sasa CUF nao watapata nini wakifanya hayo? tunajua CCM wamezoea fitina kama hizo.
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kuna tofauti yoyote kati ya kafu na ccm?
     
  5. M

    MLEKWA Senior Member

    #5
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 18, 2007
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi Habari Pumba kuwa CUF wako na CCM wacheni tumesikia fununu kuwa 5 days before election CUF na Chadema watatoa memorandum yao ya kuwa na mgombea mmoja tu kupingana na CCM ikiwezekana CCM wameumia ila sijui kama wanasheria wa vyama hivi viwili watakubaliana maslahi ya mgawanyo wa Ruzuku utakuaje na mgawanyo mwengine ikiwa serikali wapinzani watashinda.
    Tuombe Tanzania ipate mabadiliko, inasemekana mazungumzo haya yamepata baraka za makatibu wakuu wa vyama hivi viwili .
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Udini+Udini = CCM+CUF
     
  7. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2010
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Huo ni uzushi tuu CUF na CCM hatutengamani.CUF ni wadini CCM ni Mafisadi,sugu hatuhusu.Ombeni kura acheni uzushi!
     
  8. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama sugu ni mdanganyika kiasi hiko
     
  9. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2010
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Hayo ni maneno ya m ccm mmoja niko nae hapa!wadau mnasemaje?
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,769
    Trophy Points: 280
    mpeni sugu hizi taarifa ili awe makini
     
  11. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2010
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu SOP tunashukuru kwa kutujuza pia naomba kama una mtu aliye karibu na mgombea wa Chadema Mbeya basi mpe taarifa hizi haraka iwezekanavy!Kumbuka hakuna linaloshindikana na ikumbukwe pia si kila aliyeko Rumande ni mhaarifu hilo pia linatambulika kuna baadhi ya wadau hapa wanaleta porojo eti CUF udini na CCM Mafisadi kwa hiyo hilo haliwezakane nawambia linawezekana nilishawahi kuandikisha na kusimamia kituo cha kupigia Kura Kigoma enzi za Dr Kaborou niliyoyaona na kushuhudia ni aibu kuyasema hapa lakini kwa kuwa wote tumejizatiti kuhakikisha tunaleta mabadiliko kila linalosemwa basi naomba tulifanyie kazi bila kulibeza.

    Ninachoshukuru ni kuwa karibia kila mbinu waliokuwa wanaitumia miaka 50 iliyopita zimeweza kuwekwa wazi humu ndani ni matumaini yangu kuwa wote mawakala watakao wekwa kusimamia vituo vya kupigia kura watakuwa imara kama Ndesamburo alivyokuwa makini kipindi kile kutokubali kutoka kwenye chumba cha kuhesabia kura.Wote mnakumbuka yaliyomkuta Rwakatare wa Bukoba kukubali kutoka nje matokeo yalibadilishwa na kidogo awe mwehu lakini mungu alilinusuru hilo.

    huku nilipo kwa sasa tumepokea ombi kutoka kwa msimamizi msaidizi wa uchaguzi kuwa tumpe vyumba vinne kwa ajili ya kupigia kura cha kusikitisha na kushangaza katika vyumba hivyo vitatu ni kwa ajili ya kupigia kura na kimoja kwa ajili ya kuhesabia kura.Swali ni kwamba ninavyojua mimi ni kwamba kura zinahesabia palepale kituoni na siyo kuhama na kwenda sehemu nyingine kwa ajili ya kuhesabia.Hii ni mkakati wa wazi wa kuiba kura.

    WITO wangu mawakara wote wa chadema wawe kweli wakupenda chama chao na wapenda mabadiliko vingine hakuna litakalo wezekana kama tukiweka watu ambao ikifika kipindi cha mchana na kushauriana nenda katafute chakula mkiondoka tu mumeliwa haya nayaongea kutokana na uzoefu wangu katika uchanguzi wa 1995.

    Asanteni kwa kunisikiliza!!
     
  12. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135


    anahitaji nguvu ya ziada sana kuzuia mvua ya CCM MBEYA.teh teh teh
     
  13. P

    Paul S.S Verified User

    #13
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    UkabiIa plus udini sawa na chadema.......
     
  14. C

    CAIN Member

    #14
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa ndipo unapoona jinsi mwenye pumba zake anavyokurupuka huko baa asubuhi na kuja andika habari zisizo hata na ukweli, kisa tu kajisajili JF. Ina maana CUF wapange na CCM kuiangusha Chadema halafu wao wapate nini sasa CCm ikiingia madarakani??? Acha upuuzi wako, ukiona tu kiongozi wa chama kakaa baa basi anapanga kukiangusha chama kingine!! Au nawe ulishiriki katika hicho kikao nini?
    Katafute habari zenye ukweli na msingi kisha uje uziweke hapa, acha ushabiki usio na maana.
     
  15. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2010
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mwingine huyu anakwepesha mada!!wapo wengi humu?aliyekwambia mikutano kama hii hufanywa wazi ni nani mimi kipindi nasimamia uchaguzi nimeshuhudia mambo kama haya sasa wewe unakaa upotosha watu nini?Tuwe wakweli hiki nikipindi cha kila kitu na vyote vinawekekana
     
  16. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    unajua mbeya baridi kali,na jamaa alikuwa ametega pale amchukue changu flani kwa jina namhuhifadhi,yule changu alivyochukuliwa na yule kiongozi wa CUF yeye ndo akaamua kupaka kiaina!
     
  17. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    naamini pia hicho kikao ni mwendelezo wa vikao vya kujaribu kuunganisha ushindi wa kura ili waunde mseto.

    Kuna movements ambazo hazieleweki between CUF na CCM.
    tusubiri yatakayojiri punde. ila naamini hata dola imeanza kufunguka macho kwamba inafanywa malaika wa mauti na ccm
     
  18. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nchi maskini demokrasia hakuna,
     
  19. HIMO ONE

    HIMO ONE Senior Member

    #19
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kalunguine na cain mna akili kama za makamba,jiangalieni mnaweza kuwa watoto wa yule dent aliyebakwa na ym kule bumbuli.chadema kuweni makini kila kitu kinawezekana.
     
  20. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,121
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Kwani CAFU walipomuwekea pingamizi mgombea wa CHADEMA Sambwee Shitambala mpaka akaenguliwa NEC kwenye uchaguzi mdogo na kumfanya mgomea wa CCM kushinda ubunge CAFU walipata nini? Wakati CAFU walijua kabisa wasingeshinda uchaguzi. Acha kuandika pumba.
     
Loading...