Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM chaelekea kuwa chama cha upinzani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Helper, Apr 2, 2012.

  1. Helper

    Helper JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 741
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Satute kwenu wakuu, kwa tathmini ndogo niliyofanya baada ya uchaguzi mdogo uliyofanyika jana wa madiwani katika kata takrbani sita na ccm kuambulia kata mbili nidhahiri kuwa chama hiki kimekuwa chama cha upinzani huku chama cha CDM Kikiendelea kuwa chama tawala ktk mioyo ya Watanzania walio wengi
     
  2. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2014
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Maumivu ya kichwa huaanza poole poole ...
     
  3. R

    Rohongumu JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2014
    Joined: Aug 7, 2013
    Messages: 433
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ameen nawatakia watanzania wenzangu tuzinduke 2015 tupige zaidi.
     
Loading...