Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Canadian dollar vs US dollars.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Salanga, Oct 29, 2011.

  1. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wadau:

    Naomba msaada wenu maana niko njiapanda.

    Nataka kufungua account katika dollars lakini nimeshindwa kuamua nitumie sarafu ipi kati ya 2 tajwa hapo juu in terms of their stability.

    Nawasilsha.
     
  2. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu kama uko TZ fungua akaunti ya USD. Upatikanaji wa CAD ni mgumu na sijuwi ni benki gani wanatoa hiyo service maana benki nyingi za DAR forex akaunti nyingi ni za USD, Euro na GBP. Pamoja na kwamba CAD iko juu kidogo kwa USD kwa sasa Bureau de Change zetu wananunua USD kwa bei kubwa kuliko CAD kwahiyo ni hasara kuwa na CAD kwa TZ. Kwa survey yangu niliyoifanya kwenye benki za TZ I found Exim Bank to be cheaper in maintaining a forex akaunti ukilinganisha na benki zingine.
    All the best mkuu.
     
  3. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0


    Asante Mkuu.
     
  4. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Karibu mkuu
     
  5. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mimi niliwahi kuwa na account kwenye USD miaka ya 2000 hadi 2005, kipindi hicho dollar ilipungua nguvu na nilipata hasara. Pesa ya kuhakika kama unazo weka kwenye GBP maana hiyo pesa ya mama haiyumbi hata siku moja na kama itayumba basi ni kwa kwenda mbele
     
  6. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0


    Hilo nalo neno mkuu.I will work on it
     
Loading...