Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cabinet: Wakati Muafaka Ni Sasa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Field Marshall ES, Apr 24, 2012.

  1. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Ni wakati muafaka sasa Rais akavunja Cabinet, kulinda heshima ya Serikali yake na hasa ya chama. Ingawa ninasikia tetesi, lakini ninataka kuamini kwamba ni kweli kama ninavyosikia kwamba atavunja baraza by the end of this week au early next week,

    -I mean enough is enough, sasa it is about the legacy na pia kukinusuru chama, ninasema tena ni muhimu sana Mheshimiwa Rais akavunja Baraza sasa.

    Es!
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Umefufuka? KARIBU TENA Shemeji

    Respect!!
     
  3. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Cabinet????????????????? Shemeji???????????Umefufuka?????????????? Great Thinker???????????

    Es!
     
  4. KML

    KML JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    we umemsahau Rais wako, ata akivunja hamna jipya,utasikia maige kaenda wizara ya elimu,Mkulo kahamishwa kilimo,ngeleja kahamishwa ujenzi, yaani hamna jipya bora ata hasilivunje.
     
  5. K

    Keil JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Akivunja Baraza la Mawaziri, nani ata-approve appointment ya Waziri Mkuu?

    Labda kama una maanisha reshuffle.
     
  6. M

    MILKYWAY GALAXY Senior Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 12, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ES

    Kuvunja baraza na kuwajibishwa ni vitu viwili tofauti.
    Vyote viwili vinatakiwa vitokee sambamba.

    Mwizi habembelezwi wala kufunguliwi mlango wa uani atokomee!
     
  7. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkisimamishwa mbele ya kundi la watu mnahema sana ila kwenye keyboard....

    Mwambie Tingatinga amshauri Kikwete kwamba hii dhoruba haitapita hivihivi...
     
  8. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,315
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    - Waziri Mkuu anaidhinishwa na Bunge, kuvunja baraza na ku-reshuffle ni yale yale tu!

    Willie!
     
Loading...