Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bunge kutooneshwa live kwenye TV, kisa CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MWANA WA DAUDI, Aug 18, 2011.

  1. M

    MWANA WA DAUDI Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau,

    Leo nimesoma makala kurasa za mwisho mwisho ktk gazeti la Rai la wiki iliypita ( siyo la jana) kuwa kuna mjadala wa kichini chini kwamba bunge lisioneshwa live ili kupunguza aibu ya serikali inayotokana na wapinzani haswa CHADEMA. Ieleweke kuwa mwandishi wa makala naye ameliweka kama tetesi.

    Mwandishi amejenga hoja ktk mfumo wa uandishi wa kichokonozi. Wengine wanaweza kuisoma gazeti hilo. Hizi tetesi ningezikuta ktk gazeti jingine nisingezileta humu Jf. Rai naiheshimu sana.

    Fufununu hizi zinakuja wiki chache baada ya mbunge wa CCM kuonesha nia ya kutaka kupeleka hoja binafsi bungeni ili kuondoa maswali ya papo kwa papo kwa waziri mkuu kwamba hayana tija.

    Nawasilisha.
     
  2. t

    takeurabu JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hii sasa kali!
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Gossip..
     
  4. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    uamuzi wa Rostam ni sahihi...
     
  5. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />

    nikawaida ya magamba redio tbc ilisha chakachuliwa sasa wame hamia tv nayo wanataka kuchakachuwa mimi siwaraum nawaraum watanzania nikiwemo na mimi serikali yetu bira maandamano haindi tv na redio vinaendeswa kwa kodi zetu iweje tunyimwe talifa katiba nayo imeweka wazi juu ya kupewa habali tukiingia barabarani watarusha raivu
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    WAKIFANYA HIVYO BASI MASABULI YAO YATAKUWA YANAFANYA KAZI SANA! b
     
  7. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    magamba sio wa mchezo,wanaweza wakafanya hivyo...
     
  8. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hizo ni tetesi tu usiumize kichwa
     
  9. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,830
    Likes Received: 2,980
    Trophy Points: 280
    Mkuu Mwana wa Daud.

    Rai lilipoteza heshima siku Rostam alipolinunua unaposema unaliheshimu sana Rai napata wasi wasi wa ufahamu wako.Inawezekana Rai likarejea kwenye mstari baada ya Rostam kukosana na viongozi wa magamba.

    Uwezekano wa kusitisha bunge kutoonyeshwa live ni mkubwa si lazima Rai wakustue unatakiwa kutumia akili ya kawaida kabisa wabunge wa magamba wamepwaya sana wapo wanaojitahidi lakini huwezi kuwalinganisha na wabunge wa magwanda wapo juu sana.Binafsi nimeshangazwa na uwezo mkubwa wa CDM hasa Mheshimiwa John Mnyika,Halima Mdee na T Lissu.

    Vikao vya wabunge wa CCM mara nyingi vinalenga kusaidia uoza wa serekali,bunge linapoonyeshwa live huku wabunge wa CCM tayari wamefungwa kofuli la kichama maana yake wanajiwekea mtihani mkubwa kwa wananchi waliowachagua huku wenzao wakitumia fursa hiyo kujipambanua na kujiwekea hazina kubwa kwa wananchi/wapiga kura.
     
  10. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ingewezekana hapo nyuma lakini kwa sasa hawawezi kwasababu hata magamba wenyewe wapo wanotaka Serikali iendelee kugalagazwa. HAWAWEZI maana yake mimi, wewe tunasema hawataweza. TBC ni yetu na hizo habari ni zetu. HAWAWEZI kama wanabisha waambie waanze hata sasa hivi usikie impact yake.
     
  11. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,236
    Likes Received: 1,225
    Trophy Points: 280
    Kwa watu ambao akili zao zimechanganyika na haja kubwa kutokana na kufikiri kwa kutumia makalio hilo linawezekana kabisa, si unajua mfa maji haachi kutapatapa hata akiona jani atalishika akiamini kuwa linaweza kumuokoa.
     
  12. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,655
    Likes Received: 9,279
    Trophy Points: 280
    Wamesahau kuwa mficha uchi hazai?
     
  13. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Itasaidia kurudisha heshima ya bunge.
     
  14. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Kati ya chumbani na kwenye veranda wapi kuna heshima?
     
  15. m

    mfngalo Member

    #15
    Aug 18, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    <br />
    <br />
    umeongea kwel ma bro hyo mwita anaweza sema kwenye varanda coz anafikiria kwa ku2mia makalio
     
  16. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Watakuwa wamechemsha, maana hata kwenye vikao vya juu vya CCM (CC,NEC) huwa hakuna live broadcast lakini bado watu wanapata taarifa za kikao minute-by-minute!
     
  17. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati mwingine siyo za kupuuzia yaweza kuwa kweli.
     
  18. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    wewe una wasi wasi gani?
     
  19. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    asante sana mh. meya dr. d. masaburi. kauli yako idumu.
     
  20. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    wakifanya hivyo ni kweli watakuwa wanatumia MAKALIO BIN ****** kufikiria badala ya brain.
     
Loading...