Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bunge comedy show

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mpigilie, Jul 7, 2012.

  1. m

    mpigilie JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mh speaker awali ya yote napenda kutoa pongezi za dhati kwa mke wangu mpendwa,leo amepika chai tamu sana
    Napenda kumpongeza mtoto wangu wa kike kwani mpaka mda huu hajapata boifrendi wala mimba
    Vilevile nimshukuru hausigeli wangu kwa kazi nzuri anazozifanya nyumbani espeshali wakati mke wangu akiwa safarini
    Pongezi za mwisho lakini kwa umuhimu wa pekee ziende kwa kijana wangu ambaye mara nyingi amenifumania na vimada lakini hajawahi hata siku moja kumwambia mama yake
     
  2. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    duuuuuuuuuuuuh hatari kwel
     
  3. ngulinho

    ngulinho JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    una hatari wewe..!
     
  4. M

    Michael kasebele Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tetetetete mbavu zng.
     
  5. b

    blessings JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 2,985
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Zaidi nitoe pongezi kwa Mke wangu kwa mauno anayonipa usiku na mchana, Mama Kundecha upo Juu
     
Loading...