Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BSS vs Tusker Project Fame

Discussion in 'Entertainment' started by MwanajamiiOne, Oct 24, 2010.

  1. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #1
    Oct 24, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Dear wapendwa I hope mu wazima: Nina dukuduku


    I know kuwa as watanzania tunatakiwa kuonyesha uzalendo kwa kusupport kazi za watanzania wenzetu. Leo MwanajamiiOne nazungumzia swala zima la kutafuta vipaji vya wanamuziki Tanzania linalofanywa na Benchmark Production Company inayoongozwa sijui kumilikiwa na Madame Rita .

    Pengine nimekuwa Brain washed na kile kinachofanyika kwenye Tursker Project Fame lakini I believe BSS they are not serious. Leo nimekuwa nikiangalia na kusikiliza comments zitolewazo na majudge nikashangaa sana na kujiuliza
    1. Hawa majudge wana elimu gani ya muziki (tukilinganisha na wale akina Ian wa Tusker Project fame)? Kama hawana elimu yoyote juu ya muziki imeshindikana kutafuta walimu wa muziki au watu wenye elimu ya muziki na kuwafanya majudge ambao watacritisize critically kwa nia ya kuwajenga washiriki badala ya kuishia kuwasifia tu mara umependeza, una macho mazuri sijui sura yako inauza e.t.c. (I wonder why Mr. Kitime is no longer there)

    2. Nimesikitishwa sana na uwezo wa madame Rita kama judge ambaye ameshindwa hata kujua mziki uliokuwa unaimbwa kwa style ya kurudiwa/ copiwa na washindani wa BSS umeimbwa na nani?? hiki nimekinote baada ya maonyesho ya leo ambapo mshiriki Waziri Salum aliimba wimbo wa Amoure wa Kassim Mganga na Madame Rita kuufagilia kwa kusema ni wimbo uloimbwa na Baby Madaha ambaye ni zao la BSS. Hatukatai kuwa naye ana wimbo uitwao Amoure but sio ulioimbwa na mshiriki Waziri.

    Najiuliza BSS iko kuinua vipaji seriously kama ifanyavyo Tusker Project Fame au inafurahisha umma??
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ni mwanzo tuu am sure as time goes wataimprove,ila wanaitaji wataalamu zaidi wa mziki
     
  3. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    bado sana bss ni kifo na usingizi ukilinganisha na tusker project . inabidi wawe serious sana kama wanataka iwe classic.
     
  4. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    uko sawa bucho, wasipokuwa serious watakuwa wanawaanda tuu kwaajili ya kushiriki TPF kama ilivyo kwa msechu na leah, ambao ni product za BSS!
     
  5. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145

    mkuu TPF ni nini ?
     
  6. K

    Kituko JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,948
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    wataimprove lini? wana miaka mingapi sasa?, mbona kuna wataalamu wengi wa muziki pale Bagamoyo kwa nini wasiwe wanawachukua kuja kujudge hizo siku mojmoja wanazorusha mashindano yao?
     
  7. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yes..Majaji wengine hapo nadhani wamechukuana kiushikaji tu.........hawana abcd za muziki al all
     
  8. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    HATA MIMI NASHANGAA ila mwanzo mgumu.....
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    quality vs quantity
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    I guess huu ni mwaka wa tatu au wa nne kwa shindano la BSS nisahihisheni kama nitakuwa nimekosea sasa sijui kama huwa wanajaribu kupata feedback kutoka kwa wadau kwa mashindano yaliyopita binafsi mimi nafikiri wanahitaji wataalamu wa muziki zaidi mtu anayejua muziki in and out when we talk about Madam Rita sijui kama ana background ya muziki i guess she's being there because its her project angewaachia watu wenye uwezo na wenye quality za muziki kuwa judges she can do the rest
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kila siku mwanzo mgumu tu ikifika miaka mitano tutaendelea kusema mwanzo mgumu THEY NEED TO LEARN PERIOD na kuweka judges wenye background nzuri ya muziki
     
  12. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,259
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hakuna cha mwanzo wala nini...

    Tusker Project Fame iko Season 4 na BSS pia iko Season 4 sasa hapo mwanzo uko wapi? Si wote wana muda sawa kwenye kuandaa hizo show??
     
  13. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    show ipo kibiashara zaidi.........wapi j4?
     
  14. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0

    Ukiwa timamu jibu unakuwa nalo bila kujiuliza, mie hata sijishughulishi kutiza ule utumbo maana huwa nasikia kichefuchefu/
     
  15. Nyabwire

    Nyabwire Member

    #15
    Oct 27, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TPF = Tusker Project Fame.
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Hakuna cha mwanzo wala nini jamaa wa BSS hawako siriasi kabisa wako kibiashara zaidi.
     
  17. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yani ukiangalia tusker project fame halafu uangalie BSS unaweza kukasirika na kushangaa BSS wanafanya nini hasa. hivi wanao walimu wa kuwafundisha wale vijana kweli au kila mtu abnastruggle kivyake?
     
  18. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    sinaga kabisa mzuka na BSS kwakweli, afadhali mara mia TPF
     
  19. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwezi kuendesha mashindano yakafanikiwa iwapo huna waamuzi wenye mshiko /credibility. Shindano lolote lile ubora hauko kwenye washiriki bali katika mfumo wa uamuzi. Kwa BSS waamuzi walitakiwa wawe mchanganyiko kama vile
    1. Mwenye kujua muziki kama taaluma
    2. Mwenye kufahamu uwasilishaji/presentation wa muziki (stage, radio/audio na video/visual presentation)
    3. Mwenye uzoefu na soko la kazi za sanaa/utamaduni
    4. Mwenye jicho la jumla yaani mwenye kujua muziki kidogo, ufahamu mfumo wa maonesho ya muziki na ujuzi wa soko
    Hii inatokana na ukweli kuwa muziki si sauti tu bali, uwasilishaji/performance na uwezo wa kubanana kwenye soko kupitia media mbalimbali kama TV, radio & video/film.
     
  20. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ah mwacheni binti Rita yupo kibiashara zaidi, azichange na ajipange kivingine, mjasiliamali wa bongo yule certainly knows her next move!!!
     
Loading...